Thông báo

Collapse
No announcement yet.

e cần xin chút kinh nghiệm về máy hàn ạ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• e cần xin chút kinh nghiệm về máy hàn ạ

E là dân điện công nghiệp các bác ạ , cũng tự tìm tòi học hỏi thêm anh gg về điện tử , máu đam mê có sẵn , e cũng tự vọc vạch được mấy thứ cơ bản rồi nhưng đến hôm nay sau 1 tháng hì hục vs e máy hàn inverter của korean thì e đầu hàng , e k tiếc tiền để mang đi sửa chỉ tiếc tg đã bỏ ra và hi vọng mà nói thật các bác tự làm dc nó sướng hơn dc đi chơi vs gái đẹp hehe. cái máy của e nó chỉ có mỗi một board duy nhất cũng k có biến áp xung e có tìm hiểu sơ thì nó dùng tlp250 để lái 2 em igbt , mà sao khi nó cháy 2 em igbt e đã mua 2 e khác vào thay thế nó vẫn tạch tiếp , đau đầu quá , bác nào nhận e làm đệ cho e học online vs e trả học phí ạ viết dài quá nên k nói hết dc bác nào thương e thì cho e cái zalo e nói cụ thể ạ

Sửa được máy thì sướng như đi chơi với gái đẹp thì gắn igbt vào mà bị tạch giống như rủ được gái vào nhà nghỉ tụt quần rồi mà gái nó chạy mất cuỗm theo cái ví của mình đúng không , cái công suất này dính đến cháy nổ và linh kiện thì đắt nên thớt phải tìm thầy học trực tiếp từ cái nhỏ cho tới lớn mơi chắc học online tuy có mau nhưng sẽ trả giá đắt vì thiếu kinh nghiệm .

Comment

Vâng cảm ơn bác đã khuyên , nhưng chỗ e k có ai dạy về mấy món này nên e muốn tìm thầy online ạ

Comment

Nguyên văn bởi tuanhvhq Xem bài viết
        Vâng cảm ơn bác đã khuyên , nhưng chỗ e k có ai dạy về mấy món này nên e muốn tìm thầy online ạ
        Bạn vào thớt máy hàn xung tự chế hỏi mấy nick pro trong đó xem có ai nhận dạy không .

Comment

cho xem cái ảnh đi, máy thì nhiều loại lắm.

Comment

Về tác giả

Collapse

tuanhvhq Tìm hiểu thêm về tuanhvhq

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X