Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Dùng vi điều khiển lập trình dạy học cho robot (robot công nghiệp)

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Dùng vi điều khiển lập trình dạy học cho robot (robot công nghiệp)

Em đưa ra chủ đề này mọi người cùng tHảo luận nhé.
    Em thấy ở trường học môn thực tập robot công nghiệp có con robot lập trình theo kiểu dạy học(Teach pendant) dùng 4 động cơ bước.Nó có ba khâu RRR.
    Có ai đã dùng vi điều khiển làm rồi thì xin chỉ giáo nha.

bạn vào đây xem nhe ,lập trình bằng VB dùng wireless camera cho vision hướng dẫn robot làm việc bằng color ,lệnh on /off bằng giọng nói , gữi data về máy tính qua bluetooth ... www.youngbot.comze.com .

Comment

Neu co thoi gian ban sang truong minh nhe ... minh co mot mo hinh do an tot nghiep thiết kế chế tạo cánh tay robot ứng dụng trong mô hinh CIM ... do an nay co phan lap trinh robot theo phuong phap day hoc ... mach dieu khien su dung chip ATMEGA128

Con ve Teach pendant trong robot cong nghiep thi la ca mot dang cap khac hoan toan voi cac loai mo minh rui ... cai nay thi chiu!

Canh tay robot ben minh day hoc cho no bang cach dieu khien toi cac vi tri diem den va nhiem vu mong muon no se tu dong luu lai theo thu tu cac buoc va khi nao xong thi ta chi viec PLAY

neu co hung thu voi de tai nay lien lac nhe 0914757063

Comment

chao robot_arm
        Trường bạn ở đâu vậy ?
        Mình rất muốn làm môt con giống của bạn ! bạn giúp mình với cảm ơn bạn thật nhìu
        à quên mình ơ ha nội

Comment

chao robot_arm
          bạn làm được cũng giúp minh với

Comment

Về tác giả

Collapse

chinh_cover Tìm hiểu thêm về chinh_cover

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X