Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Kalman FIter??? Anh em chỉ với

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Kalman FIter??? Anh em chỉ với

Em có xem qua bài viết của một số thành viên trong PIC VN và dientuvietnam tuy nhiên nó vẫn cứ mơ hồ về cái này. Mong cao thủ nào đã làm về Kalman Filter giúp cho một cái tutor về phần này với. Em muốn nghiên cứu về Kalman Filter ứng dụng trong dò đường cho Robot. Mog được sự ủng hộ của các cao thủ!
    Eragon

Nguyên văn bởi hoangnguyen Xem bài viết
    Em có xem qua bài viết của một số thành viên trong PIC VN và dientuvietnam tuy nhiên nó vẫn cứ mơ hồ về cái này. Mong cao thủ nào đã làm về Kalman Filter giúp cho một cái tutor về phần này với. Em muốn nghiên cứu về Kalman Filter ứng dụng trong dò đường cho Robot. Mog được sự ủng hộ của các cao thủ!
    Mình đã làm và nghiên cứu Kalman filter và ứng dụng trong việc thiết kế cảm biến góc nghiêng sài cho con cảm biến gia tốc và cảm biến vận tốc góc.

http://www.youtube.com/watch?v=znsOM...eature=channel
    The goal of power electronics is control the flow of energy from an electrical source to an electrical load with high efficiency, high availability, high reliability, light weight and low cost.

Comment

oh bạn có thể cho mình ít tài liệu về phần này được hok!!!mình đang cần nó quá mà tìm không ra tài liệu
      Eragon

Comment

Về tác giả

Collapse

hoangnguyen Do and Don't Tìm hiểu thêm về hoangnguyen

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X