Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Các bài viết chuyên đề Networking dành cho các bạn sinh viên năm cuối dùng tham khảo làm luận văn tốt nghiệp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Các bài viết chuyên đề Networking dành cho các bạn sinh viên năm cuối dùng tham khảo làm luận văn tốt nghiệp

Dear mọi người,

Mình gửi mọi người các bài viết chuyên đề của trung tâm WAREN. Các bài viết của trung tâm mình biên soạn khá chi tiết và có ví dụ minh họa đầy đủ, đặc biệt thích hợp với các bạn sinh viên năm cuối cần nghiên cứu để làm luận văn, và các bạn đã đi làm có nhu cầu tìm hiểu những module nhỏ để áp dụng cho công việc hiện tại.

P/S: Sắp tới tại trung tâm WAREN sẽ khai giảng rất nhiều khóa học. Cụ thể 5/12 sẽ khai giảng khóa CCNA Security và 18/12 sẽ khai giảng khóa CCNP Security với mức học phí ưu đãi thấp nhất hiện nay. Hai lớp này sẽ do chuyên gia Bùi Nguyễn Hoàng Long, đã có chứng chỉ CCIE LAB SECURITY, trực tiếp giảng dạy. Các bạn quan tâm thì cứ inbox cho mình nhé, vì mình cũng theo Networking và cũng sẽ theo học tại các lớp này. Nên anh em nào chung đam mê có thể cùng nhau trao đổi để học hành hiệu quả hơn.

Các bạn có thể tham khảo các bài viết chuyên đề theo link dưới đây:
    http://waren.vn/chuyen-de.html

Về tác giả

Collapse

trongtuan Tìm hiểu thêm về trongtuan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
X