Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Có ai đang tìm hiểu về RFID không vậy?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi schmidt Xem bài viết
    bên công ty em có cung cấp các chip wireless , các bộ reader, thẻ tag, bác có nhu cầu PM lại cho em nhé, em mới nhảy vào nghiên cứu cái này thôi, chưa hiểu gì nhiều lắm.
    Mần răng mà liên lạc với bác đây. Em chỉ biết mỗi cái tên của bác, em đang ngâm ngãi cứu cái ni, đang tìm ít hàng, đang định liên lạc với bác, cty bác có web không ?

Comment

Nếu bạn có nhu cầu thì vào trang web tuong.thietbikts-vt.com trong đó có bán thiết bị đọc RFID và ID Card cho nó đó! Giá khá rẻ.
      Cung cấp Thiết bị đọc thẻ từ cảm ứng RFID, thẻ ID Card, Barcode Reader, Tấm màn hình cảm ứng cho LCD 15", 17"

Comment

To: digicom

Bạn có thể nói ý tưởng bạn làm hay code minh họa được không?
        Tui cũng nghiên cứu nó mà chưa được vì LV sắp nộp rùi

thanks bạn

Comment

thanks cac pro nhieu

Comment

Mình cũng đang làm cái báo cáo về ứng dụng RFID trong quản lý ngân hàng máu ( Mình không biết ngân hàng máu hoạt động ra sao và ứng dụng RFID vào như thế nào ? ) . Ai có tài liệu , hình ảnh , Clip về đề tài này share mình với tiendat2905@gmail.com .

Thanks nhiều

Comment

e mới làm nó xong ....không biết có hợp với các bác không....e làm dùng thẻ quẹt và hiển thị trên lcd thôi

Comment

anh vanthang_555 có thể gửi cho e code+mạch điều khiển đk ko?(em làm cùng đề tài với anh).thank,
                ducmanh250893@gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

just_do_it Tìm hiểu thêm về just_do_it

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X