Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Điều khiên theo nhiệt độ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Điều khiên theo nhiệt độ

các bác cho em hói là em có 1 bo mạch điều khiển đóng ngát theo nhiệt độ, nhưng mà cái bo của em hiện giờ em chỉ có thể điều khiển được nhiêt độ từ 18 đến 30 oC bây giờ em muốn điều khiển đóng ngắt ở dải nhiệt độ từ 0 oC đến 30 oC thì phải làm như thế nào và cần phải nâng câp thay thế những cái gì trong bo mạch để đạt được mục đich đó
    Attached Files

trả lời ngắn gọn là không.
    dài hơn 1 chút là bạn phải lập trình và nạp cho nó firmware mới. cái món này là sản phẩm thương mại nếu bạn cần nhiều thì có thể liên lạc với nhà sản xuất (Samsung) để thiết kế lại theo nhu cầu của bạn.
    còn bạn cần 1 cái thì tôi nghĩ bạn nên đặt hàng.
    Mãi đi tìm vàng.

Comment

thank bác đã có ý kiến, tiện đây bác có thể cho em hỏi là ở Hà Nội có chỗ nào làm cái này không nhĩ, cái em cần không nhất thiết phải theo như sơ đồ trên và nó không cần phải điều khiển từ xa, nhưng mà cần gọn nhẹ, chất lượng và đẹp mắt một chút

Comment

Nguyên văn bởi woodenfishbk Xem bài viết
        thank bác đã có ý kiến, tiện đây bác có thể cho em hỏi là ở Hà Nội có chỗ nào làm cái này không nhĩ, cái em cần không nhất thiết phải theo như sơ đồ trên và nó không cần phải điều khiển từ xa, nhưng mà cần gọn nhẹ, chất lượng và đẹp mắt một chút
        nếu bạn không có khả năng(phần kỷ thuật) thì bạn có thể mở 1 luồng bên mục "đặt hàng thiết kế".
        Mãi đi tìm vàng.

Comment

Về tác giả

Collapse

woodenfishbk Tìm hiểu thêm về woodenfishbk

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X