Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin tài liệu về - tủ điện động lực liên xô

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin tài liệu về - tủ điện động lực liên xô

chào các ae!
    hiện tại mình đang làm đồ án cung cấp điện và thầy giáo yêu cầu là sử dụng tủ điện động lực của liên xô.
    Bạn nào có tài liệu gì về tủ động liên xô ko có thể cho mình tham khảo ko?
    Cảm ơn các bạn nhiều

cụ thể là tủ điện gì
    Đời là vạn ngày sầu

Comment

tủ điện phân phối cho các thiết bị như máy tiện, máy doa, máy phay.. nhưng phải là loại tủ của liên xô
      mình muốn tìm hiểu tất cả các loại tủ liên xô thì mới phân nhóm đc, bạn có bao nhiêu tài liệu gì về tủ điện liên xô thì chỉ cho mình nhé!
      Thanks!

Comment

Nguyên văn bởi ngangiang91 Xem bài viết
        chào các ae!
        hiện tại mình đang làm đồ án cung cấp điện và thầy giáo yêu cầu là sử dụng tủ điện động lực của liên xô.
        Bạn nào có tài liệu gì về tủ động liên xô ko có thể cho mình tham khảo ko?
        Cảm ơn các bạn nhiều
        Thầy gì mà kì, Liênxo thì chỉ còn dĩ vãng, đồng ý đồ của họ là to, chắc, bền nhưng nó không còn thông dụng nữa. Yêu cầu sao để nó sáng tạo hơn chút chứ. Đúng là " đần "

Comment

Nguyên văn bởi avr Xem bài viết
          Thầy gì mà kì, Liênxo thì chỉ còn dĩ vãng, đồng ý đồ của họ là to, chắc, bền nhưng nó không còn thông dụng nữa. Yêu cầu sao để nó sáng tạo hơn chút chứ. Đúng là " đần "
          Cái việc học nó thường bắt đầu từ cái đơn giản, mà đơn giản thì phải xa xưa tý chú bác! Chú mấy tủ hiện đại cũng chẳng khác xưa mấy! về cơ bản vẫn phải tính toán Dòng , áp, công suất cho từng thứ! Chủ thớt xem sách trang bị điện nhé

Comment

Về tác giả

Collapse

ngangiang91 Tìm hiểu thêm về ngangiang91

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X