Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin địa chỉ mua pic 16c54

Collapse
X
  • Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin địa chỉ mua pic 16c54

mình có cái máy hủy giấy sử dụng pic 16c54 mà ic chết ,bạn nào biết chổ nào bán ic này ở saigon chỉ dùm thanks.

bạn có code .hex nạp cho nó thì mua về, không có mà mua thì phí tiền
    Lập Trình theo yêu cầu STM8S,MSP430,89S,Giải mã remote

Comment

Về tác giả

Collapse

vantuan84tn Tìm hiểu thêm về vantuan84tn

Bài viết mới nhất

Collapse

• trunglq2007
      Nguồn AC/DC/DC
      trunglq2007
      Chào Anh em, tôi có con nguồn AC/DC/DC tức là nguồn AC/DC có PFC , đầu vào 10-264; đầu ra 12V/125 ampe sửa mãi chưa tìm ra bị chỗ nào; nhưng có thắc măc là không hiểu sao điện áp sau cầu diode là 192V, điện áp sau PFC chỉ 294V; theo lý thuyết thì...
      hôm nay, 06:08
    • trunglq2007
      Nguồn AC/DC/DC
      trunglq2007
      Chào Anh em, tôi có con nguồn AC/DC/DC tức là nguồn AC/DC có PFC , đầu vào 10-264; đầu ra 12V/125 ampe sửa mãi chưa tìm ra bị chỗ nào; nhưng có thắc măc là không hiểu sao điện áp sau cầu diode là 192V, điện áp sau PFC chỉ 294V; theo lý thuyết thì...
      hôm nay, 06:06
    • Snake2017
      Trả lời cho Tổng hợp các bài viết về IC TDA7294
      Snake2017
      Loay hoay mấy ngày . Rút lại con tụ input chọn trên 1uf-2uf em thấy ổn nhất các bác ạ . Quyết định cuối cùng em dùng 1uf. Đêm khuya nghe good . Đủ bass . Đặc biêt tiếng mid tuyệt . Cái lỗ tai em thôi nhé . Hihihi
      hôm nay, 00:53
    • thanhfdc
      Trả lời cho HỎI VỀ MẠCH BOOST/BUCK
      thanhfdc
      Chủ thớt ko có KN làm mạch CS nên có vấn đề cũng thường thôi. Khỏi nói chất lượng IC, cuộn cảm, tụ lọc. Đường dây mạch in mà ko chuẩn thì cũng vãi tè.

Người có KN thì chỉ 1 tầng với flyback. Vừa cách ly, vừa có thể nâng...
      hôm nay, 00:46
    • dinhthuong80
      Trả lời cho TỰ LÀM 600W PURESINE INVERTER 12VDC - 220VAC (Mở lại chủ đề của thanhfdc bị xóa nhầm)
      dinhthuong80
      Cầu H igbt-mos đó ở bản DIP vì mình hết mos và test méo sóng với tải compact. Nhưng chắc do ổn áp cũng tốt nên tuy "tạp nham" mà không ảnh hưởng dạng sóng vì không đồng bộ. Còn bản SMD đang test là 4 con 23NM60 0.17 miliOhm mà.
      hôm nay, 00:40
    • tuyenda1985
      Hỏi về mạch triav hạ áp 220v xuống 110v?
      tuyenda1985
      Các bác cho em hỏi chút. Em con máy mày góc nhật bãi 100v 700w. Em định dùng triac hạ áp 220v xuốn 110v.
      Nhưng đọc qua thì thấy bảo dùng triac thì công xuất sẽ bị giảm nhiều? Không biết có đúng không.
      Vì em muốn dùng triac cho nó gọn....
      08-12-2017, 00:59
    • thanhfdc
      Trả lời cho Hỏi về mạch triav hạ áp 220v xuống 110v?
      thanhfdc
      Cái này thấy rồi á. Tải cảm thông thường, tải thuần trở thấy ông thợ điện tử bạn mình thay chạy cũng được. Tải cảm như động cơ đa năng có thổi than thì cũng tùy. Có chết họ thay con BT hay BTA dòng to hơn vào. Cũng ko tệ. Làm kiểu...
      hôm nay, 00:13
    • thanhfdc
      Trả lời cho TỰ LÀM 600W PURESINE INVERTER 12VDC - 220VAC (Mở lại chủ đề của thanhfdc bị xóa nhầm)
      thanhfdc
      Cũng phải. Qg, tr, tf, td on- off... Test tải thì còn Ig, Rdson... Lấy cái cữ ko chuẩn thì làm sao mà test nhưng cái khác chuẩn được. Như cái thước ko chuẩn thì đo cái khác làm sao.

Disabled ổn áp đi. Sóng đẹp là do lấy mẫu để ổn áp....
      Hôm qua, 23:37
    • bqviet
      Trả lời cho Hỏi về mạch triav hạ áp 220v xuống 110v?
      bqviet
      Thyristor và triac dùng với tải cảm sinh ra nhiều vấn đề. Chuyện này đã được viết trong nhiều tài liệu, giáo trình, appnote ... đủ cả. Không chỉ sinh nhiễu, bị tác động bởi nhiễu, 2 loại linh kiện kể trên bị ảnh hưởng mạnh bởi hiện...
      Hôm qua, 23:30
    • TP_Electro
      TP_Electro
      Bạn Thương làm cầu h gì mà tạp nham, bất đồng bộ dễ sợ! Dùng 1 loại cho nó tốt, như bạn đôi khi ảnh hưởng đến dạng sóng cũng nên.

Sóng mình giản ra thấy còn gợn chổ bắt đầu sườn lên. Cũng đag tìm nguyên nhân là do ...
      Hôm qua, 23:24
    Đang tải...
    X