Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin địa chỉ mua pic 16c54

Collapse
X
  • Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin địa chỉ mua pic 16c54

mình có cái máy hủy giấy sử dụng pic 16c54 mà ic chết ,bạn nào biết chổ nào bán ic này ở saigon chỉ dùm thanks.

bạn có code .hex nạp cho nó thì mua về, không có mà mua thì phí tiền
    Lập Trình theo yêu cầu STM8S,MSP430,89S,Giải mã remote

Comment

Về tác giả

Collapse

vantuan84tn Tìm hiểu thêm về vantuan84tn

Bài viết mới nhất

Collapse

• dtgjau
      [Hỏi] Quấn dây máy phát điện 1pha như thê nào ra điện mạnh ạ.
      dtgjau
      Mình chỉ mới tập tành quấn. Của zin là nóa quấn 72vòng dây, dây 0,7mm. Mình quấn lại 100vòng, dây 1mm nhưng điện ra vẫn chưa mạnh.
      Mình muốn hỏi là dùng dây nhỏ quấn ít vòng hay làm sao cho nóa mạnh ạ. Đính chính là 1pha nha ae.
      hôm nay, 07:34
    • trthnguyen
      Trả lời cho [Hỏi] Quấn dây máy phát điện 1pha như thê nào ra điện mạnh ạ.
      trthnguyen
      "Điện mạnh" là một khái niệm chung chung, mơ hồ. Bạn cần mạnh về cái gì? Điện áp, dòng hay công suất?
      Quấn nhiều vòng hơn thì điện áp mạnh hơn, nhưng để quấn được nhiều vòng thì phải dùng dây cỡ...
      hôm nay, 09:03
    • TP_Electro
      Trả lời cho TỰ LÀM 600W PURESINE INVERTER 12VDC - 220VAC (Mở lại chủ đề của thanhfdc bị xóa nhầm)
      TP_Electro
      OK, Bác nào đặt gach test thì xác nhận nha! Mình thì chỉ cần 1 bo để test firmware. Bác dinhthuong80 1 bo, bác havansony 5 bo. còn 3 bo nữa! bác nào có cảm hứng thì lượm luôn. Mình thêm bo nữa cũng đc!
      hôm nay, 08:39
    • Quocthaibmt
      Trả lời cho SONY . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu SONY
      Quocthaibmt
      điện áp Vcc IC vert đến 30v thì bạn sửa lại phần nguồn cho trở lại 24v rồi tính tiếp , chứ áp cao vậy thì IC không chạy hoặc có thể bị hư luôn ....
      hôm nay, 08:14
    • owncity065
      [Hỏi đáp] Thiết bị phát âm thanh đơn giản
      owncity065
      Chào mọi người. Mình là dân CNTT cũng mò mò sơ sơ về lập trình cho atmega (Chạy led, LCD, Ma trận phím,...). Nay mình có ý tưởng làm một thiết bị cầm tay đơn giản, thiết bị có 4 nút, khi bấm mỗi nút thì sẽ phát ra 1 file wav được lưu trong...
      Hôm qua, 22:58
    • Tranhieu85
      Trả lời cho SONY . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu SONY
      Tranhieu85
      Chào các bác . Xin các bác giúp em tivi sam slim 21da x99 bị lằn sáng ngang . Em đã thay mấy tụ hóa , thay ic la 78040 ktra các r , thay nhớ rồi mà ko ra . Em đo tại chân v out của vxl có 3v . Nhưng sao diện áp tại chân vcc của ic vert đến 30v . Em cũng...
      Hôm qua, 22:32
    • kythuatmd
      Nguồn Adapter
      kythuatmd
      Mình có 2 loại adapter nguồn xung Blayback công suất đầu ra 5w ( 5V-1A). Mình muốn chuyển điện áp ra thành 12V (12V-1A) hoặc (12V-1,2A) thì làm cách nào đơn giản nhất. Mong các bạn trên diễn đàn tư vấn giúp ( có file gồm 2 mạch nguồn chi tiết kèm...
      Hôm qua, 11:15
    • kythuatmd
      Trả lời cho Nguồn Adapter
      kythuatmd
      cảm ơn các thành viên nha! bây giờ mình bắt đầu thực hiện mọi phương án, có kết quả như thế nào sẽ thi tin trên diễn đàn sau.
      Hôm qua, 20:25
    • thanhfdc
      Trả lời cho Mạch sạc accu 3 giai đoạn từ nguồn ATX
      thanhfdc
      Nó là mạch so sánh đảo. Chân + nối GND , chân - phân áp từ Vref với áp âm về từ shunt. Khi dòng nhỏ thì điện áp chân 2 ở mức cao. Đầu ra ở mức thấp. Khi dòng lớn, áp âm ở chân shunt về cao lên, sẽ làm giảm dần áp trên chân -. Khi áp...
      Hôm qua, 17:46
    • vandoan
      Trả lời cho amply class A 100W
      vandoan
      krell chế độ class AB
      Hôm qua, 17:29
    Đang tải...
    X