Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xilinx ISE 13.1 link Mediafire.com

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• anhkhan2009
    replied
    bác cho em xin liscene với nhé: anhkhan@gmail.com. Em đang sài bản 13.2. Cảm ơn bác nhiều.

Leave a comment:

• gahugo_123
    replied
    thank nha!

Leave a comment:

• robocon2011
    replied
    Các bạn sang trang này nhé, bài viết thứ #41: Xilinx ISE Design Suite V12.1 - Sonsivri
    Vì sợ vi phạm quy định của diễn đàn nên không thể đưa link vào đây được.Hi

Leave a comment:

• hungqsbk01
    replied
    Anh gửi cho em license của ISE 13.2
    Email của em là: hungqsbk01@gmail.com

Leave a comment:

• danganhtuan
    replied
    123

Nguyên văn bởi vannghia Xem bài viết
    Mình đang dùng bản 13.2 load từ trang chủ của Xilinx, license mình đang sử dụng đến năm 2022, ai cần thì email cho mình.
    Tạo license thật đơn giản bằng cách chạy file exe, license để đâu tùy ý các bạn, sau đó vào phần copy license trong manage xilinx license rồi dẫn đến vị trí lưu file license của bạn.
    sau khi add xong license, các bạn vào mục C:\Xilinx\13.2\ISE_DS\EDK\data\core_licenses và xóa file xilinx.lic đi
    e-mail của em đây ạ : tuandang1912@gmail.com
    Nhờ anh gửi dùm em cái liscene ạ :Đ, cảm ơn anh nhiều.

Leave a comment:

• robocon2011
    replied
    Nguyên văn bởi ganyfun Xem bài viết
    Chao Nghia! minh cung moi down ban ISE 13.2 cua Xilinx ve nhung chua co key ban co the share key cho minh khong? Email cua minh la ndt.bktry@gmail.com. Cam on ban rat nhieu
    Bác có thể dùng license của bản 12.x ở đây : http://www.dientuvietnam.net/forums/...67/index6.html
    tại post #60 . em đã thử và rất tốt. Còn khi em thử license mà Anh Nghĩa gửi cho thì khi bật PlanAhead lên nó báo là âm bao nhiều ngày đây(cái này hình như tùy máy).

Leave a comment:

• ganyfun
    replied
    Chao Nghia! minh cung moi down ban ISE 13.2 cua Xilinx ve nhung chua co key ban co the share key cho minh khong? Email cua minh la ndt.bktry@gmail.com. Cam on ban rat nhieu

Leave a comment:

• chaugiang
    replied
    email của em là:gaubong_hp1988@yahoo.com
    em thanks anh!

Leave a comment:

• vannghia
    replied
    chaugiang gui cho minh email minh gui cho ban.

Leave a comment:

• chaugiang
    replied
    em chào anh Nghĩa em đang tìm hiểu về FPGA để làm đồ án tốt nghiệp.nhưng chưa có license của xilinx EDK 13.2 nên chưa thể ***** dc phần mềm này. xin anh cho em cái lincense của anh nhé.thanks anh!mong anh sớm trả lời

Leave a comment:

• vannghia
    replied
    Mình đang dùng bản 13.2 load từ trang chủ của Xilinx, license mình đang sử dụng đến năm 2022, ai cần thì email cho mình.
    Tạo license thật đơn giản bằng cách chạy file exe, license để đâu tùy ý các bạn, sau đó vào phần copy license trong manage xilinx license rồi dẫn đến vị trí lưu file license của bạn.
    sau khi add xong license, các bạn vào mục C:\Xilinx\13.2\ISE_DS\EDK\data\core_licenses và xóa file xilinx.lic đi

Leave a comment:

• laptrinhc++
    replied
    đÂy là bản tớ down từ trang chủ của Xilinx và upload lên mediafire : http://www.mediafire.com/?jq67b9wm7kusk

Leave a comment:

• quandai
    replied
    sao mình add cái license trên mà edk vẫn không có key:

Leave a comment:

• robocon2011
    replied
    Nguyên văn bởi quandai Xem bài viết
    bản này có tích hợp EDK không vậy? Mình đang cần quá...
    Tích hợp đầy đủ công cụ luôn.

Leave a comment:

• quandai
    replied
    bản này có tích hợp EDK không vậy? Mình đang cần quá...

Leave a comment:

Về tác giả

Collapse

laptrinhc++ Tìm hiểu thêm về laptrinhc++

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
X