Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giao tiếp STM32f407 với HMI WEINVIEW dùng RS232 modbus RTU.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Giao tiếp STM32f407 với HMI WEINVIEW dùng RS232 modbus RTU.

Chào mọi người, mình tạo chủ đề này để thảo luận về giao tiếp modbus dùng stm32 kết hợp ngôn ngữ HAL . Không biết diễn đàn đã có người làm về đề tài này chưa, nếu có thể chia sẽ cùng mọi người thì tốt quá, nếu chưa thì cùng nghiên cứu được không ạ. Hiện mình đã có sẵn kit STM, module RS232, Hmi weinview.

Nguyên văn bởi MinhHoi0211 Xem bài viết
    Chào mọi người, mình tạo chủ đề này để thảo luận về giao tiếp modbus dùng stm32 kết hợp ngôn ngữ HAL . Không biết diễn đàn đã có người làm về đề tài này chưa, nếu có thể chia sẽ cùng mọi người thì tốt quá, nếu chưa thì cùng nghiên cứu được không ạ. Hiện mình đã có sẵn kit STM, module RS232, Hmi weinview.
    Chào bạn! Mình thì chưa làm với STM32 nhưng mình làm với PIC nhiều rồi. Cho mình hỏi ngoài luồng chút STM32F407 bạn tạo được xung clock trên chân Output cao nhất là bao nhiêu mHz vậy?

ĐT : 01676455880

Comment

dùng thạch anh ngoài 8mhz thì cao nhất là 168Mhz ạ.

Comment

Nguyên văn bởi MinhHoi0211 Xem bài viết
        mình cũng đang nghiên cứu, không biết bạn làm được chưa vậy.

Comment

Nguyên văn bởi quanghuy_125 Xem bài viết
          Chào bạn! Mình thì chưa làm với STM32 nhưng mình làm với PIC nhiều rồi. Cho mình hỏi ngoài luồng chút STM32F407 bạn tạo được xung clock trên chân Output cao nhất là bao nhiêu mHz vậy?
          bạn làm thế nào có thể chị anh em không ?

Comment

Về tác giả

Collapse

MinhHoi0211 Tìm hiểu thêm về MinhHoi0211

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X