Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi đáp Điện tử

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• thapnguyen
    replied
    Nguyên văn bởi thanhct07 Xem bài viết
    em can` tim`cai mach doc duoc file trong usb ta chi can` cam' úb vao` la` no doc duoc files trong usb bac' nao` biet' chi? em voi'
    em tận dụng vỉ đầu đĩa mp4 hỏng đường hình .thợ thường tháo vứt bỏ mua lại rẻ thối mà dùng

Leave a comment:

• vua_bong_toi
    replied
    em có một số thắc mắc như sau. ở một số IC tại người ta thường nối ở các chân IC 1 điện trở đã đành đằng này lại mắn nối tiếp vào đó 1 con tụ rồi nối mass.em không hiểu nó có tác dụng gì??
    mấy huynh giúp với.
    em sorry vì không có mạch cụ thể,mấy huynh có thể cho ví dụ 1 mạch nào cũng được,em sẽ suy ra ở các mạch khac.
    thank mấy huynh trước

Leave a comment:

• thanhct07
    replied
    em can` tim`cai mach doc duoc file trong usb ta chi can` cam' úb vao` la` no doc duoc files trong usb bac' nao` biet' chi? em voi'

Leave a comment:

• kit
    started a topic Hỏi đáp Điện tử

Hỏi đáp Điện tử

Chào mọi người trong forum,
    Mình lần đầu tiên tham gia vào forum này. Mình cũng theo học Điện tử công nghiệp nhưng không phải tại việt nam nên cũng không nắm rõ được sự phát triển của ngành nghề cho lắm. Mình có một vài câu hỏi xin mọi người trả lời giùm:
    1/ Về công việc theo đúng chuyên ngành: với ngành học này, cơ hội xin việc ở HN có nhiều không? có thể xin vào làm việc tại những cty nào vậy?
    2/ Hiện tại thì mình chủ yếu làm việc với các 8-bit mcu Motorola. Còn tại việt nam, chip nào thì được sử dụng nhiều nhất?
    3/ Các applications phổ biến tại việt nam? (mình thì đang làm trong automotive field, nhưng có vẻ như ở vn thì automotive ko được thông dụng lắm).
    Thanks.

Về tác giả

Collapse

kit be kind, be sweet and be human Tìm hiểu thêm về kit

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
X