Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cần nạp nhờ hay thuê mạch nạp Pic nạp cho chú PIC16F877A

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cần nạp nhờ hay thuê mạch nạp Pic nạp cho chú PIC16F877A

anh em có ai ở Hà nội có mạch nạp pic cho mình đến nạp nhờ hoặc thuê nạp 1 chú PIC16F877A.đang làm giúp cái đồng hồ dùng pic mà ko có mạch nạp hic.dùng nạp mỗi 1 lần nên ko muốn mua.ai có mạch nạp giúp mình với.thanks trước nhé
    Sửa biến tần, Servo, Máy hàn , Máy tính công nghiệp, Nguồn xung 0978666571
    Web :

Nguyên văn bởi phamtinh.dt Xem bài viết
    anh em có ai ở Hà nội có mạch nạp pic cho mình đến nạp nhờ hoặc thuê nạp 1 chú PIC16F877A.đang làm giúp cái đồng hồ dùng pic mà ko có mạch nạp hic.dùng nạp mỗi 1 lần nên ko muốn mua.ai có mạch nạp giúp mình với.thanks trước nhé
    mua cái mạch nạp burn e giá 180K mà sài, khỏi cần nhờ ai hết. sửa TV, máy tính thì chỉ cần thay vài con linh kiện là đủ tiền mạch nạp rồi.

Comment

thích tự làm thì vào đây nhé
      [mạch nạp] pickit 2 studen edition

Comment

bạn ở đâu, qua chỗ mình nạp cho bạn FREE (có cả kit DEBUG nếu cần thử luôn) mình ở Thanh xuân

Comment

tôi có cái mạch nạp AVR mua ngoài nhật tảo, chưa sử dụng lần nào hết (đầy đủ cáp USB, đĩa CD, BUS). bạn nào cần sử dụng để học thì qua tôi cho (yêu cầu là nick sử dụng tối thiểu là 3 sao). tôi ở thủ đức,gần trường spkt hoặc đại học ngân hàng (bạn nào cần thì gửi mail cho tôi, ai gửi trước thì được).

Comment

cần vuhapassall giúp, vuhapassall giúp!

Mình có con pic16f886, bây giờ muốn đọc cái chương trình của nó ( và muốn chép sang con khác) mà chả hiểu gì, chỉ hiểu ý là như vậy thôi... Bạn có giúp mình được không? mình cũ Thanh xuân này!? sory, sory vì đã spam!

Comment

Về tác giả

Collapse

phamtinh.dt ĐT1 K3 ĐH CÔNG NGHIỆP HN Tìm hiểu thêm về phamtinh.dt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X