Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Led cube 5x5x5

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Led cube 5x5x5

tình hình là em đang máu làm cái led cube như thế này :Led cube 5x5x5 with 89s52 - YouTube
    nhưng mà vấn đề nan giải bây giờ là em chưa biết gì về vi điều khiển cả,chỉ biết thi công mạch nếu có ai hướng dẫn tận tình từ code,nguyên lí hoạt động,.....của mấy thằng IC đó. mọi người có thể hướng dẫn em được không ạ.em cám ơn nhiều.

Học, học nữa, học mãi... Chứ ko phải là Hỏi, hỏi nữa, hỏi mãi...
    Computer Science major - Vietnamese-German University
    Sponsored by

Comment

@@.cũng biết vậy. Nhưng mà kiến thức vô biên, học sao hết, phải hỏi và thực hành trực tiếp thì mới dễ tiếp thu chứ ạ

Comment

Anh chị nào chỉ cho em với ạ. Hic hic

Comment

Nguyên văn bởi thangba123 Xem bài viết
          @@.cũng biết vậy. Nhưng mà kiến thức vô biên, học sao hết, phải hỏi và thực hành trực tiếp thì mới dễ tiếp thu chứ ạ
          Đúng rồi, nên đâu có ai chỉ bạn đc hết kiến thức, bác google sẽ giúp bạn.
          Sponsored by

Comment

các bác nói thế thì nói làm gi` có rất nhiều mem muốn mày mo` nhưng họ ko dc học qua trường lớp lên ai bít thì chia sẻ cho ae cùng biết.Tinh thần học hỏi như vậy lên phát huy mới đúng nào hãy chia sẻ đi các bác cho D Đ ngày sôi động hơn
            Tổng thống + điện = Ăn mày + điện = die => Tổng thống = ăn mày

Comment

Nguyên văn bởi hoangthuanhd Xem bài viết
              các bác nói thế thì nói làm gi` có rất nhiều mem muốn mày mo` nhưng họ ko dc học qua trường lớp lên ai bít thì chia sẻ cho ae cùng biết.Tinh thần học hỏi như vậy lên phát huy mới đúng nào hãy chia sẻ đi các bác cho D Đ ngày sôi động hơn
              Tinh thần học hỏi là luôn cố gắng tìm tòi, chứ ko phải là luôn hỏi. Bản thân tôi cũng đâu có học trường lớp chính quy gì, nhưng vì đam mê nên tôi mới nghiên cứu.
              P/S: Vi điều khiển đã có đầy trong diễn đàn rồi, nó nằm ở box MCU ý, LED Cube cũng đã có hướng dẫn đầy đủ. Bạn thangba123 vô đó mà nghiên cứu. Thậm chí trên google cũng có đầy, search ra là nguyên 1 đống.
              Sponsored by

Comment

Về tác giả

Collapse

thangba123 Tìm hiểu thêm về thangba123

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X