Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Lập trình ICCAVR cho vi điều khiển

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Lập trình ICCAVR cho vi điều khiển

Chào mọi người, mình đang học vi điều khiển AVR và dùng ICCAVR để lập trình cho nó, mình đã tìm khắp trên mạng, kể cả và AVR freaks nhưng ko nói ji nhiều về ICCAVR, ai có biết về nó hoặc đã sử dụng qua, hoặc có ebook về nó thì cho mình nha, cảm ơn trước.
    Luôn tiện về vấn đề này, sao các bạn ko mở một topic về lập trình ICCAVR cho AVR đi.
    IC design or automatic control.
    visit and login
    website sinh viên vật lý - điện tử, trường đại học KHTN TP. Hồ Chí Minh

có gì mai qua tui chỉ cho???người cùng cảnh ngộ nè!!!!hehe

Comment

Nguyên văn bởi namtoqn Xem bài viết
      Chào mọi người, mình đang học vi điều khiển AVR và dùng ICCAVR để lập trình cho nó, mình đã tìm khắp trên mạng, kể cả và AVR freaks nhưng ko nói ji nhiều về ICCAVR, ai có biết về nó hoặc đã sử dụng qua, hoặc có ebook về nó thì cho mình nha, cảm ơn trước.
      Luôn tiện về vấn đề này, sao các bạn ko mở một topic về lập trình ICCAVR cho AVR đi.
      Mình chưa dùng phần mềm này để lập trình cho AVR nhưng mà theo trên các diễn đàn thì ít người dùng lắm, chắc họ chỉ dùng Codevision AVR và AVR Studio thôi, bởi dễ học, dễ làm việc, nhiều người cùng trao đổi và chắc cũng có khá nhiều ví dụ. Không phải tự nhiên mà nhiều ngừoi chọn AVR studio hoặc CodevisionAVR, phải không bạn?

Comment

Nguyên văn bởi namtoqn Xem bài viết
        AVRFreak chủ yếu dùng GCC vì đó là phần mềm free. Ngay cả CV cũng ít thấy bàn đến.
        AVR đã quay trở lại: ATMEGA32: 66k, ATMEGA8A: 30k, ATMEGA48: 30k.
        Xem thêm tại Online Store ---> Click here
        Mob: 0982.083.106

Comment

úi trời mấy ông vật lý điện tử Tự Nhiên chui vô đây nhiều thế nhỉ? HEHE
          Hỏi thầy Nguyễn Chí Nhân đi! >.<
          |

Comment

Về tác giả

Collapse

namtoqn Tìm hiểu thêm về namtoqn

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X