Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Kiểm tra giúp mình cái mạch này với

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Kiểm tra giúp mình cái mạch này với

Các bác xem hộ em cái mạch trái tim này với. Xem chân cẳng của các linh kiện đúng chưa...Mới học nên gà mờ lắm. . à nhân tiện bạn nào có code điều khiển cho cái mạch này thì cho mình xin với nhá. Tại chưa được học vdk.tks nhiều nhá ^^
    Attached Files

Hotmail: tien168bn.utehy@hotmail.com
    Gmail: tien168bn.utehy@gmail.com

mình thấy mạch của bạn rất hay, mấy cái bóng ở đường viền bạn dùng để trang trí thôi à, nó không sáng đc đâu, hay ở chỗ là bạn nối cả A K của led chung lại với nhau rồi lại không cấp nguồn cho nó, không hiểu để làm gì, bạn lấy mạch này ở đâu hay tự vẽ, bạn nên có sơ đồ nguyên lý mô phỏng tốt rồi hãy xuất sang mạch in

Comment

Hì. Mình có đứa bạn nó post lên group lớp nên muốn hỏi xem nó có chạy đc ko. Tại mình cũng chưa tìm hiểu tới cái này. Mà còn chưa học vdk nữa.Vậy bạn có thể chỉ cụ thể những điểm nào mình cần chỉnh sửa vậy. cái viền và chứ cũng là để trang trí luôn trên board bạn ạ...Cám ơn bạn trước nhé

Comment

với mạch này mình chưa thấy đúng chỗ nào cả nên không biết phải sửa thế nào. bạn nên thiết kế cái mạch khác đi, vẽ mạch phải có mạch nguyên lý rồi chuyển sang mạch in mới đúng được

Comment

vậy sao? hì, đây là mạch người khác post lên group nên mình muốn hỏi xem nó có chạy đc ko để mình làm theo thôi mà. Cám ơn bạn nhiều nhé. Mình sẽ học hỏi thêm để tự thiết kế đc một mạch cho riêng mình, rất mong đc bạn giúp đỡ. Y!m của mình là tien.168bn . Hân hạnh đc làm qquen

Comment

mạch này có thể chạy được.Cấp nguồn đất 5V chuẩn.Ở viền ngoài chữ IU thì mạch chỉ có sáng mà ko có hiệu ứng gì.chỉ có cái trái tim là mình có thể taọ hiệu ứng cho nó được.chúc bạn thành công!!!!
            email
            nick: bangbigboy_bigboy
            sdt :01203380789

Comment

Cấp nguồn đất 5V là như thế nào vậy bạn. có thể nói rõ hơn ko? Mình chưa hiểu chỗ này lắm. tức là cấp riêng cho mấy cái chữ U I nguồn riêng à

Comment

ở cái viền ngoài cùng bạn có thể cấp 0V cho vòng led sáng, nhưng chữ I, U và vòng bên ngoài sẽ k có hiệu ứng đc, mỗi cái trái tim là lập trình đc thôi

Comment

Về tác giả

Collapse

tien168bn Tìm hiểu thêm về tien168bn

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X