Thông báo

Collapse
No announcement yet.

HƯỚNG DẪN LẬP TRÌNH KEIL C CHO 8051-[Chỉ dành post bài hướng dẫn]

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Here: Keil-uVision-v8.12-C51.zip - 4shared.com - online file sharing and storage - download
    Có hướng dẫn cơ bản luôn

Comment

• bạn ơi giúp mình với sao mình không cài đặt được vậy.Mình cài tới bước này thì ko làm típ được.
      B4: Bạn có thề để mặc định và tiếp tục chọn Next. Tuy nhiên bạn cũng có thề thay đổi nội dung thông tin cá nhân ở dưới :

B5: Chọn Next để bắt đầu cài đặt

Giúp mình với nha.

Comment

• KEIL C - HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT VÀ SỬ DỤNG - NGỌC ANH_CÁ MẬP - ngocanh_doremon - Yahoo! 360plus

Comment

• Anh Bắc cho em hỏi.sao khi em làm như của anh rồi buil thì chẳng thấy lỗi gì cả.khi viết linh tinh vào cũng chẳng thấy có lỗi.và em mô phỏng cũng ko chạy được.mong các anh có kinh nghiệm chỉ giúp em với

Comment

• anh oi lam on co the giup em mot bai ;lap trinh kil.c mau dc ko.de em ve lam theo va hoc.viet cho em mot bai mau.nho la don gian va de hieu thoi nha.giup em voi.em dang muon lap trinh cho 89c52 ma ko lam dc.neu dc anh gui cho em vao gmail :tuongduyluan@gmail.com nha.thanks anh nhiu!!!!!!!!!!!!!

Comment

• Nhập mã Keil License Creator cho Keil C bị báo lỗi không đc

Vừa rồi máy tính của mình phải cài lại Win XP vì bị lỗi, khi cài phần mềm KeilC mà mình vẫn dùng, nhưng không hiểu sao khi nhập License thì bị lỗi không được, mấy lần trước không thấy hiện tượng này, anh em nào biết về vấn đề này xin chỉ giúp!
              (mình đưa Image lên trang viết ko đc nên đành nén gửi lên các bạn xem hộ) . dòng báo lỗi tô màu xanh trong hộp thoại License Management
              Attached Files
              Tôi thích cái cầu kỳ của kỹ thuật
              Nhưng ghét mọi phức tạp trong tính cách con người

Comment

• mấy lần trước mình cũng dũng Win Xp. tóm lại hệ điều hành ko có gì thay đổi
                Tôi thích cái cầu kỳ của kỹ thuật
                Nhưng ghét mọi phức tạp trong tính cách con người

Comment

• hỏi chương trình code led cude dùng 89c52

máy anh ơi ! chỉ giúp cách lập trình led cude 5x5x5 dùng 89c52 , em làm mà nó không chạy gì cả! giúp em với, có anh nào làm rồi thì chỉ em với! em cám ơn

Comment

• các cao thủ ơi chỉ cho tiểu đệ cách viêt chương trình cho bảng led mà chữ và viền chạy độc lập nhau cho (viêt bằng keil-c cho 8051 he).ví dụ em dùng 6 chân của port0 nối với chữ,3 chân port1 nối với viền

Comment

• rât mong các cao thủ chỉ giáo,rất biêt ơn các cao thủ

Comment

• Nguyên văn bởi hominhtrinh Xem bài viết
                        máy anh ơi ! chỉ giúp cách lập trình led cude 5x5x5 dùng 89c52 , em làm mà nó không chạy gì cả! giúp em với, có anh nào làm rồi thì chỉ em với! em cám ơn
                        Hi,
                        Vụ này phải đảm bảo phần cứng OK thì mới tính đến phần mềm á, bác dùng đồng hồ hoặc cấp nguồn cho từng cụm xem có vấn đề gì không rồi tính tiếp.
                        Thân ái.
                        Đường đến những ngày vinh quang không còn xa
                        Con đường chúng ta... chúng ta đã chọn.

Comment

• Nguyên văn bởi nptoan2010 Xem bài viết
                          các cao thủ ơi chỉ cho tiểu đệ cách viêt chương trình cho bảng led mà chữ và viền chạy độc lập nhau cho (viêt bằng keil-c cho 8051 he).ví dụ em dùng 6 chân của port0 nối với chữ,3 chân port1 nối với viền
                          Hi,
                          Nếu bác biết dùng ngắt Timer thì chuyện này quá dễ dàng rồi còn gì.
                          Thân ái.
                          Đường đến những ngày vinh quang không còn xa
                          Con đường chúng ta... chúng ta đã chọn.

Comment

• phần cứng của em ok rồi! giờ em chỉ còn phần lập trình thôi

Comment

• em dùng 89c52 , nên không dùng phương pháp lập trình c được ! em chỉ hỏi cách lập trình vi điều khiển theo của 89c51 mà thôi

Comment

• Nguyên văn bởi hominhtrinh Xem bài viết
                                em dùng 89c52 , nên không dùng phương pháp lập trình c được ! em chỉ hỏi cách lập trình vi điều khiển theo của 89c51 mà thôi
                                tại sao lại không sử dụng lập trình C cho 89c52 được, tất cả các vi điều khiển đều có thể sử dụng ngôn ngữ C để lập trình được bạn ạ!

Comment

Về tác giả

Collapse

kien_tran Tìm hiểu thêm về kien_tran

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X