Thông báo

Collapse
No announcement yet.

đồng hồ matrix

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• đồng hồ matrix

hi chào các bạn mình thấy cái này hay nè có bạn nào có thời gian làm thử rui chia se cung mọi ng cũng hay đó
    matrix - Đồng Hồ Vạn Niên - Đồng hồ ma trận - YouTube

Nguyên văn bởi nhim01 Xem bài viết
    hi chào các bạn mình thấy cái này hay nè có bạn nào có thời gian làm thử rui chia se cung mọi ng cũng hay đó
    matrix - Đồng Hồ Vạn Niên - Đồng hồ ma trận - YouTube
    tui đang làm nó đó cũng gần xong rồi....

Comment

bạn đang làm rui ak?làm song thanh công chia sẻ mọi người cùng học hỏi nhe bạn??

Comment

có pro nào giúp mình viết code asm cho mạch báo giá này được không ? minh xinh cảm ơn trước ná!mach bao giadung hn - YouTube

Comment

Nguyên văn bởi thanhquyendk Xem bài viết
          có pro nào giúp mình viết code asm cho mạch báo giá này được không ? minh xinh cảm ơn trước ná!mach bao giadung hn - YouTube
          Đây ko phải là mạch báo giá mà là đồng hồ vạn niên có thứ ngày tháng năm giờ phút giây và lịch âm!
          Phone:01649.488.486
          Email:doanvanlocmta@gmail.com

Comment

DONGHOMATRIT_CONGMINHFS.zip
            Nguyên văn bởi chjpchjp1991
            ^^" Anh CONGMINHFS từng làm đồng hồ có post 1 bài chia sẻ đó..còn mạch này em cũng thích từ lâu rồi..anh CONGMINHFS sớm ra mắt nhé..Có 2 màu thì càng hay..có thêm ngắt ngày tháng năm..thỉnh thoảng chạy chữ ^^
            đang hoàn thiện code các bạn xem chơi .

DONGHOMATRIT_CONGMINHFS.zip

Comment

lỗi có xem được đâu ?Click image for larger version

Name:	99.jpg
Views:	1
Size:	97.7 KB
ID:	1372076

Comment

hi mong bạn công minh sớm ra mắt mọi ngươi sản phẩm đẹp mắt cho a e cung học tập

Comment

lỗi có xem được đâu ?[ATTACH=CONFIG]58272[/ATTACH]
                  phải dùng ISIS 7.10

Comment

hic sao bạn dùng bản cao thế dùng bản thấp cho moi ng cung phổ thông dùng bản 7.10 cao nhất ak hihi ma lấy trên mạng ak bạn hi

Comment

hi nhìn thấy chạy cũng đẹp rùi bạn ak nhưng mà ban cho chạy tưng màu lần lượt se đẹp hơn 2 màu cùng chạy đó ,với lại cho thêm chạy lịch ngày tháng vào nữa thi dep bạn ak??

Comment

hi nhìn thấy chạy cũng đẹp rùi bạn ak nhưng mà ban cho chạy tưng màu lần lượt se đẹp hơn 2 màu cùng chạy đó ,với lại cho thêm chạy lịch ngày tháng vào nữa thi dep bạn ak??
                        vì trong mophong k có led matrit hai màu chung nên phải làm như vậy,thực tế khi chạy hai màu là màu vàng đó bạn....!
                        cm đang viết code ngày, tháng,năm, dương lịch và âm lịch ,à rồi còn nút chỉnh đồng hồ nữa chứ ...oải quá..!

Comment

hi vậy ak oải gì làm sản phẩm thành công là niềm ui rui ,ý minh la bạn cho chạy màu đỏ rui tắt đỏ mi chạy xanh y hihi jo cho thêm ngày tháng vào nữa la đẹp đấy

Comment

ak mà bạn này luc mô phong mình con thấy các số ý chưa đủ mấy led trên đâu các số vẫn chưa sáng

Comment

ak mà bạn này luc mô phong mình con thấy các số ý chưa đủ mấy led trên đâu các số vẫn chưa sáng
                              t không hiểu b nói gì...

Comment

Về tác giả

Collapse

nhim01 Tìm hiểu thêm về nhim01

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X