Thông báo

Collapse
No announcement yet.

em muốn tìm chỗ bán linh kiện làm mach led trai tim hay mạch làm sẵn càng tốt

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• em muốn tìm chỗ bán linh kiện làm mach led trai tim hay mạch làm sẵn càng tốt

tình hình ở chỗ em giợ tre rất thic kiểu led trai tim ...em chỉ biết lam loại nháy thuong thôi..các bác nào có mạch bán ....

Nguyên văn bởi namtu_mobile Xem bài viết
    tình hình ở chỗ em giợ tre rất thic kiểu led trai tim ...em chỉ biết lam loại nháy thuong thôi..các bác nào có mạch bán ....
    Bạn có ở trái đất không? nếu có thì cho 1 cái địa chỉ tôi chỉ cho!

Comment

Nguyên văn bởi lee_nguyen Xem bài viết
      Bạn có ở trái đất không? nếu có thì cho 1 cái địa chỉ tôi chỉ cho!
      he bác cứ đùa ,,em ở nam định ..

Comment

he bác cứ đùa ,,em ở nam định ..
        Trai nam định cần nhiều mạch led trái tim thế? đang yêu ah? bạn tự làm đi, đơn giản mà, mua ít led đơn với mấy cái bo khoan lỗ sẵn, tập làm rồi biết ngay, mạch thì khi nào thành thạo thì làm. Qua hà nội lên chợ trời ấy!

Comment

Nguyên văn bởi lee_nguyen Xem bài viết
          Trai nam định cần nhiều mạch led trái tim thế? đang yêu ah? bạn tự làm đi, đơn giản mà, mua ít led đơn với mấy cái bo khoan lỗ sẵn, tập làm rồi biết ngay, mạch thì khi nào thành thạo thì làm. Qua hà nội lên chợ trời ấy!
          hi thấy tặng bạn gái hộp quà led trái tim ..bạn gái yêu luôn thi tụi nhỏ mới kết chứ..mach thì mh biết làm ..chỉ cần nguoi bảo cho là làm dc..bác biết chỗ nào chợ trời bán giá hợp lý vậy ..mh mua nhiều ..

Comment

các bác đâu hết vậy ..e thấy nhiêu bác làm led trai tim mà

Comment

bán từng thứ 1 thôi,trái tim thì có thể tự lập trình hay là ra tiệm quảng cáo nói người ta lập trình cho,hoặc có thể lấy code trên mạng,mạch thì mua mạch của 89c52,hoăc 89s52 , 32 ngõ ra nhé

Comment

Nguyên văn bởi qcsonglong Xem bài viết
                bán từng thứ 1 thôi,trái tim thì có thể tự lập trình hay là ra tiệm quảng cáo nói người ta lập trình cho,hoặc có thể lấy code trên mạng,mạch thì mua mạch của 89c52,hoăc 89s52 , 32 ngõ ra nhé
                em muốn mạch chạy pin điện thoại dc y bác nào làm rồi cho e y kien

Comment

Địa chỉ

Qua 393 Trần Huy Liệu gặp thầy Thắng 0984148511

Comment

Nguyên văn bởi maingochoc Xem bài viết
                    Qua 393 Trần Huy Liệu gặp thầy Thắng 0984148511
                    cụ thể ở đâu vậy bác

Comment

Địa chỉ.

Ở Nam Định đó bác.
                      Bác dùng Google Map mà định vị ko thì call SĐT em ghi bên trên....

Comment

thế ông thầy đó làm cái này nhiêu chưa nhỉ

Comment

em muốn mạch chạy pin điện thoại dc y bác nào làm rồi cho e y kien
                          bác có biết chút ít về điện tử không??nếu không biết thì mua cho nó lành,còn biết chút thì e gợi ý cho,
                          pin điện thoại noki thường là 3,7v bây mà vi điều khiển chạy 5 vol,dùng pin nó cũng chạy nhưng đã rất lâu rồi e không dùng pin nữa ,làm thì e làm được, chắc chắn làm được,nhưng bấy lâu nay dùng 12v hoặc sạc điện thoại,giờ e chỉ bác theo cách dùng pin thì e phải thử nghiệm nữa,nên nếu bác thích làm thì bác làm cho con vi điều khiển chạy với pin đã rồi e chỉ tiếp,hoặc dùng điện trên 5 v thì e sẽ chỉ bác nhanh hơn chứ giờ e đã qua cái thời ngồi chơi với mấy thứ đó rồi mà bảo e ngồi làm thử thì cũng hơi ngại,bác cũng thông cảm nhé vì vì miếng cơm cho vợ con thôi,e làm đèn led ,bảng hiệu nhiều,có mấy e sinh viên tới hỏi làm trái tim thì e chỉ cách làm rồi về tự làm chứ e không làm giúp, e rất muốn giúp bác !!!

Comment

Nguyên văn bởi qcsonglong Xem bài viết
                            bác có biết chút ít về điện tử không??nếu không biết thì mua cho nó lành,còn biết chút thì e gợi ý cho,
                            pin điện thoại noki thường là 3,7v bây mà vi điều khiển chạy 5 vol,dùng pin nó cũng chạy nhưng đã rất lâu rồi e không dùng pin nữa ,làm thì e làm được, chắc chắn làm được,nhưng bấy lâu nay dùng 12v hoặc sạc điện thoại,giờ e chỉ bác theo cách dùng pin thì e phải thử nghiệm nữa,nên nếu bác thích làm thì bác làm cho con vi điều khiển chạy với pin đã rồi e chỉ tiếp,hoặc dùng điện trên 5 v thì e sẽ chỉ bác nhanh hơn chứ giờ e đã qua cái thời ngồi chơi với mấy thứ đó rồi mà bảo e ngồi làm thử thì cũng hơi ngại,bác cũng thông cảm nhé vì vì miếng cơm cho vợ con thôi,e làm đèn led ,bảng hiệu nhiều,có mấy e sinh viên tới hỏi làm trái tim thì e chỉ cách làm rồi về tự làm chứ e không làm giúp, e rất muốn giúp bác !!!
                            thế bác chỉ e mach chạy 5v di ...con mạch làm sẵn thì mua ở đâu vạy ..

Comment

Click image for larger version

Name:	15_P_1372714190241.jpg
Views:	1
Size:	89.8 KB
ID:	1383643bác có biết chút nào về cái này không?nếu không thì e chỉ bác vài tháng may ra mới làm dc
                              e thì ở biên hoà không rành nam định,nhưng bác có thể ra chỗ nào bán linh kiện điện tử hỏi mua cái mạch chạy 89sxx loại 32 ngõ ra,có thể mua mạch hàn sẵncông suất nhỏ thôi,chạy transistor c1815 cũng được(khoảng hơn 100k) hoặc chưa hàn gì hết(10-15k,nhưng mua linh kiện về hàn vào) hoặc ra tiệm quảng cáo led mua boar 32 ngõ ra ,nói người ta lập trình luôn và mua thêm led về làm trái tim
                              nếu dùng 5v thì led đỏ,vàng bác dùng trở 330 ôm,led xanh,trắng dùng trở 220om,nối tiếp với led

Comment

Về tác giả

Collapse

namtu_mobile Tìm hiểu thêm về namtu_mobile

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X