Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Chương trình mô phỏng 8051 Proteus

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

làm như bác vẫn báo nỗi, không biết có phải do dowload về bị mất data không nữa
    |

Comment

Bác nào mô phỏng rom,ram = proteus cho em xin chương trình,em mô phỏng nó báo không có con này trong thư viện
      |

Comment

Hiện đã có proteus bản 6.9 demo. Bạn có thể tải về rồi cài. Sau đó vào thư mục library để copy những link kiện mà bạn thiếu vào thư mục library của bản proteus bạn đang dùng, thế là okie.
        Mình đã làm thử rồi. Mình dùng proteus 6.7 ko có ADC0804 phải copy con đó từ 6.9 demo thì chạy tốt

Comment

Tải ở trang nào vậy bác
          |

Comment

http://www.labcenter.co.uk/index_uk.htm
            Bạn chỉ cần điền 1 số thông tin cơ bản là có thể load về

Comment

giupdo

Hôm qua cài đặt lại win,em cài lai proteus nhưng nó báo nổi thế này mong các bác giúp đỡ
              |

Comment

file

file đây mong chỉ giáo
                Attached Files
                |

Comment

Theo mình nghĩ thì lỗi này là do bạn chưa uninstall đúng cách nên nó mới báo là Cannot create a file when that file already exists. Bạn thử uninstall lại xem sao, có khi phải xóa hết những khóa liên quan đến nó trong registry đó. Để chắc ăn thì bạn nên sao lưu registry trc rồi hãy làm. Hoặc tốt nhất là dùng phần mềm dọn dẹp registry của hãng thứ 3: Registry Mechanic, Reg Cleaner...

Comment

duong link nay die thiet roi ban oi, cho lai duong link khac di

Comment

bác Hải BẮc up ;ai dùm em cai upgrade 6.7 trong cai proteus cua bác được không.Em cài 6.6 xong luc up lên nó cứ báo lỗi.Cám ơn bác

Comment

Trong Protues 6.7 SP3 của tại hạ có con LM34,35 nhưng chẳng con nào dùng được cả.Thế là thế nào nhỉ!Bác nào dùng được con đó thì gửi mấy file trong 2 thư mục library và models chứa nó cho bà con xài với!

Comment

Bản proteus 6.9 pro sp3 moi nhat ne`
                          http://www.yousendit.com/transfer.ph...80984D2E9B0B4B

Comment

Ở proteus 6.7 sp3 các con cảm biến nhiệt đều không dùng được. Bạn hãy down bản 6.9 pro sp3 ở trên dùng con LM20 thay thế thì ok.

Comment

Link mới này down nhanh hơn :
                              [ http://209.188.31.17/2eae5124189470c...oteus69sp4.rar ]

Comment

Bác Bắc oi` Link dơn roai`,chiu khong down dc,"the page cannot be display",hichic

Comment

Về tác giả

Collapse

tanbinh_mu Tìm hiểu thêm về tanbinh_mu

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X