Thông báo

Collapse
No announcement yet.

khoe hàng quả led trái tim em mới làm

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• khoe hàng quả led trái tim em mới làm

Các anh xem thử rồi cho ý kiến ạ.làm theo a chip đó
    http://m.youtube.com/watch?v=4CHzE_L...ature=youtu.be

pro ơi cho em hỏi là pro làm cái này tổng cộng là bao nhiu led vậy pro mà pro dùng một con 89c52 thui ak pro nếu mặc nhìu led như vậy thì mình phải đau thêm tranzitor để kích ak pro hay ntn ak . em là là dân điện còn non có j mong các pro júp đỡ nhìu ak thank

Comment

Mình làm khoảng 200 con led.dùng 1 ic 89s52 và 32 con tran 8550 bạn ạ

Comment

anh co the cho em so do mach + nguyen ly + toan bo linh kien voi code dk ko anh gui vao mail.com giup em nha anh thank dinhgiaminh99999@gmail.com com on anh nhiu

Comment

Chúc mừng hạnh phúc 2 bạn!
          Thank!
          Last edited by knight2012; 30-10-2014, 08:51.
          Có 1 cách sửa rất đơn giản: tháo hết linh kiện ra, thay linh kiện mới vào. Không chạy không ăn tiền :D

Comment

Mình làm theo cái này nè
            Blog Điện Tử | Tin Học - Chia sẻ kiến thức- Kết nối đam mê Điện Tử: Led trái tim sao băng code C full - Version Final
            . dùng tran 8550 để đệm.led mắc -5v=>trở(100om)=>2led (đỏ hoặc xanh nối tiếp=>chân c transistor.chân b tran thì nối qua trở 1k vào các port vđk.riêng led xanh dương thì nối 1 led/nhánh dùng r 330ôm hạn dòng.file hex nạp chip đây
            Code ver Final chuan

Comment

Mình ko có máy tính mà cũng ko biết dùng máy tính nên sơ đồ nó nằm hết trong đầu ko up lên được bạn thông cảm

Comment

Về tác giả

Collapse

hoangtruongh Tìm hiểu thêm về hoangtruongh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X