Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin key của LCD Font Maker v3.92

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin key của LCD Font Maker v3.92

Đang dùng thì hết hạn sử dụng. Bác nào có key share cho em với. Tìm trên google mãi mà không download được. Em đang cần gấp. Bác nào có cho em xin với. Thank.....

key thì ko có đâu bạn ! Nó active key ACC bằng giao thức FTP lên sever của nhà sản xuất rồi nó tính toán ra key của bạn thông qua mã usercode bạn àh ! rảnh thì make thôi ! mình đang nghiên cứu ***** nó ! Nó viết bằng Ngôn ngữ Delphi đó bạn àh ! Hy vọng mình ***** xong sẽ cung cấp cho anh em !
    Thiết bị truyền dẫn RF , các ứng dụng PLC , ARM , VXL ...

Comment

Nguyên văn bởi hungthinhqni Xem bài viết
      key thì ko có đâu bạn ! Nó active key ACC bằng giao thức FTP lên sever của nhà sản xuất rồi nó tính toán ra key của bạn thông qua mã usercode bạn àh ! rảnh thì make thôi ! mình đang nghiên cứu ***** nó ! Nó viết bằng Ngôn ngữ Delphi đó bạn àh ! Hy vọng mình ***** xong sẽ cung cấp cho anh em !
      Hay quá ta, cố lên em trai

Email:
      Tel: 0983.497.310

Comment

xin vui lòng ... giúp ....... muốn phiên bản đầy đủ các phím hoặc lcd font maker v3.92 .....

Comment

các bác giúp với. em cũng đang tìm key của cái này lên mạng mãi mà tìm không được
          VNATR Forum:

Comment

Bác nào có share cho anh em nhé, em cũng đang cần cái đó, muốn tạo font cho matrix led thì phải remove đi cài lại, bực quá ^^ , thanks nhiều, chúc vui vẻ

Comment

nếu được Mình sẽ cho ra bản reset lại hạn dùng cho các bạn trong thời gian sớm nhất ! chúc bạn vui vẽ !

Comment

Rtb

Bạn dùng RTB đi, không phải bẻ khóa gì hết

http://www.dientuvietnam.net/forums/...ad.php?t=30025

Comment

Nguyên văn bởi bvhoang Xem bài viết
                  Bạn dùng RTB đi, không phải bẻ khóa gì hết

http://www.dientuvietnam.net/forums/...ad.php?t=30025
                  Cảm ơn bác nhiều nhé, mà cái đó dành cho kết nối với PC phải không bác. :-/

Comment

Mình đã nói rồi !phần mềm này Active ket qua giao thức FTP sever của nhà sản xuất qua một Paygate thanh toán trực tuyền ! từ usercode trên máy cilence của bạn ! Nhung phần mềm dùng một cách ghi dữ liệu đặc biệt trên Hệ điều hành của bạn ! không cho bạn chạy lần sau nữa ! bãn Pacth của mình làm mới lại việc này thôi !

Hi ! Cooming Soon !...

Comment

Nguyên văn bởi hongtam Xem bài viết
                      Đang dùng thì hết hạn sử dụng. Bác nào có key share cho em với. Tìm trên google mãi mà không download được. Em đang cần gấp. Bác nào có cho em xin với. Thank.....
                      Giờ đây bạn không phải lo nghĩ vấn đề bản quyền của các phần mềm của các phần mềm tạo font chữ nữa, bởi vì từ đây trở đi các bạn có thể sử dụng phàn mềm giải mã font chữ cho Led Ma trận do công ty Techpal phát triển. các bạn có thể xưm thêm chi tiết tại đây:
                      http://www.dientuvietnam.net/forums/...t=38322&page=2
                      TECHPAL.,JSC

Comment

https://codientu.org/threads/tim-hie...-3#post-240156

Comment

Về tác giả

Collapse

hongtam Tìm hiểu thêm về hongtam

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X