Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giao tiếp thẻ nhớ chuẩn FAT12/16/32

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Giao tiếp thẻ nhớ chuẩn FAT12/16/32

Sau 2 tuần ròng rã ngâm cứu và làm mạch thì mới phát hiện ra thẻ nhớ tại sao nó nhỏ đến thế...? lý do đơn giản là nó rất dễ giao tiếp <':'> giờ đã đến lúc port lên cho anh em và cho những ai quan tâm cần ứng dụng giao tiếp với thẻ nhớ, tuy viết bằng AVR tận dụng giao tiếp SPI của nó, nhưng tôi nghĩ việc dùng giao tiếp thẻ nhớ trong 8051 là không thành vấn đề. Các bạn có ai quan tâm thì PM tôi nhé. tien_huy19@yahoo.com (lẫn nick yahoo)

Email:
    Tel: 0983.497.310

Hình như chủ đề này không thu hút thì phải, thôi đóng nó lại đi mode VNarmy ơi.

Email:
    Tel: 0983.497.310

Comment

Chủ topic nói ai quan tâm thì PM và cho địa chỉ yahoo, thế mà khi mình PM hỏi kinh nghiệm và xin tài liệu thì lại nói sao không rely trên diễn đàn, chứ không thể trả lời từng người trên yahoo được. Cái này bạn làm được muốn chia xẻ thì cũng đừng nên phức tạp vậy chứ. Nếu có thể thì post lên diễn đàn để anh em cùng học hỏi, không thì thôi, chứ đừng nói kiểu nửa vời như thế

Comment

Ha ha, đúng là nửa vời, em chỉ muốn gáy cho mọi người biết là em đã làm đựoc thôi, nhỉ! haha. Muốn giới thiệu thì làm cái tutorial đi chứ. Mod đóng topic cho nhanh đê!

Comment

Nguyên văn bởi tienhuypro Xem bài viết
          ..... port lên cho anh em........... thì PM tôi nhé..............
          hai cái này có vẻ đá nhau nhỉ!

Comment

Tớ đã PM thử rồi, không có hồi âm đâu.
            Không biết điều kiện là gì đây ! chắc là $

Comment

Nguyên văn bởi iamchenjen Xem bài viết
              Tớ đã PM thử rồi, không có hồi âm đâu.
              Không biết điều kiện là gì đây ! chắc là $
              Thân chào tất cả các bạn, mình là phiên bản 1 của tienhuypro !
              Tôi thành thật xin lỗi các bạn nhé, tôi hứa khi nào rãnh sẽ làm 1 tutorial về MMC cho các bạn, tôi sẽ làm tiếp theo phần tutorial bên mục AVR, các bạn thông cảm nha vì tôi cũng học từ bên mục AVR nhiều lắm. Chúc các bạn buổi tối vui vẻ
              Last edited by tienhuypro1; 28-11-2009, 18:27.

Comment

Về tác giả

Collapse

tienhuypro Tìm hiểu thêm về tienhuypro

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X