Thông báo

Collapse
No announcement yet.

hỏi về mạch nạp TVP2588U+

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• hỏi về mạch nạp TVP2588U+

em mới tậu 1 bộ nạp TVP2588U+ của trung quốc nhưng khi cài driver thì nó không nhận được thiết bị.
    em đang dùng winxpsp2 đã dùng driver của đĩa kèm theo nhưng không nhận
    có bác nào đã dùng bộ nạp này thì hướng dẫn em với, và nếu có cả phần mềm nạp bằng tiếng anh thì cho em luôn nhé, chứ phần mềm kèm theo thì toàn tiếng trung quốc khó sử dụng quá. em cám ơn trước nhé.
    |

ban cai giao rien da man hinh truoc sau do .cam hop 2588u+ vao khi nao may doi diarvo thi cho dia cua no vao

Comment

Nguyên văn bởi xu_xu Xem bài viết
      em mới tậu 1 bộ nạp TVP2588U+ của trung quốc nhưng khi cài driver thì nó không nhận được thiết bị.
      em đang dùng winxpsp2 đã dùng driver của đĩa kèm theo nhưng không nhận
      có bác nào đã dùng bộ nạp này thì hướng dẫn em với, và nếu có cả phần mềm nạp bằng tiếng anh thì cho em luôn nhé, chứ phần mềm kèm theo thì toàn tiếng trung quốc khó sử dụng quá. em cám ơn trước nhé.
      mình cúng bị như bạn ko cài dc driver . giao diện tiếng anh thì mình có . nhưng mà sao ko up đc lên chắc là mp lớn wa có ji alo cho mình rồi mình gửi vào mail cho . SDT 0979 072 889 . MR . TUẤN
      ĐIỂN TỬ QUỐC TUẤN
      ĐC : 424 ĐƯỜNG HÙNG VƯƠNG CẦU OAI TÍCH SƠN VĨNH YÊN VĨNH PHÚC
      ĐT : 0979 072 889
      mail :

Comment

mấy a cho em xin bản driver của TVP2588U+ với ạ. máy e bị lỗi giờ mất cái driver mà không tìm được. em xin cảm ơn!

Comment

Nguyên văn bởi dtchienthang Xem bài viết
          mấy a cho em xin bản driver của TVP2588U+ với ạ. máy e bị lỗi giờ mất cái driver mà không tìm được. em xin cảm ơn!
          của bạn đây nhé
          http://www.mediafire.com/download/tx...qy7/driver.rar
          |

Comment

Về tác giả

Collapse

xu_xu Tìm hiểu thêm về xu_xu

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X