Thông báo

Collapse
No announcement yet.

89c51+ds18b20 nhiệt độ + lịch âm + lịch dương ngày tháng năm + thứ trong tuần,

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• 89c51+ds18b20 nhiệt độ + lịch âm + lịch dương ngày tháng năm + thứ trong tuần,

cái mạch này cả thảy hết 21led 7seg bác nào thik làm treo cho zui nè.
    PM em lấy code nhá Y!M : boy_buon_chan_00
    http://www.mediafire.com/?eehwtr0tb7p90f7
    Last edited by cau2.online; 30-04-2011, 22:23.

Bác cho em hỏi tí là em muốn thay con DS1302 bằng con DS1307 thì cách mắc thay thế như thế nào và code phải chỉnh sửa ra sao, mong bác giúp đỡ.
    VNATR Forum:

Comment

anh ơi! sao file orcard không mở được vậy ta? anh có thể up lại được không? thank!

Comment

Nguyên văn bởi quyettv08 Xem bài viết
        anh ơi! sao file orcard không mở được vậy ta? anh có thể up lại được không? thank!
        Hi!

File .DSN ở đây là file proteus không phải file orcad đâu.
        Ngô Đông Y
        Mobile : 0984053088
        Yahoo :
        Email :

Comment

Các bạn PM mình đã send code, Các bạn ngâm kứu nhá,có chỗ còn chưa ok lắm các bạn sửa cho hợp với code của các bạn, đang hoàn thành tiếp phần remote nữa là OK . thân !!

Comment

Nguyên văn bởi cau2.online Xem bài viết
            Các bạn PM mình đã send code, Các bạn ngâm kứu nhá,có chỗ còn chưa ok lắm các bạn sửa cho hợp với code của các bạn, đang hoàn thành tiếp phần remote nữa là OK . thân !!
            Rất cảm ơn bạn mong bạn sớm hoàn thành.
            VNATR Forum:

Comment

Nguyên văn bởi dao Xem bài viết
              Rất cảm ơn bạn mong bạn sớm hoàn thành.
              Cảm ơn bạn nhé

Comment

bac cho em xin cai code nhe. e dang can de nghien cuu cho do an cua em. neu duoc bac gui vao nguyenngoctranvu@gmail.com thank bac truoc.

Comment

cái mạch này cả thảy hết 21led 7seg bác nào thik làm treo cho zui nè.
                  PM em lấy code nhá Y!M : boy_buon_chan_00
                  http://www.mediafire.com/?eehwtr0tb7p90f7
                  bạn up code lên trên này dc không, bạn nói qua thuật toán chuyển lịch dương sang lịch âm được không, mình tìm mãi mà ko có thuật toán này, thanks bạn

Comment

Chiều nay lên Y!M thấy mấy bác nhắn tin send code, Đà lạt chiều nay lại có sấm tự nhiên em đang đọc bổng dưng cúp điện cái cụp.... em up link code lên đây các bác down về tham khảo. Các bác ngâm cứu nhá, em hok giải thik gì đâu các bác ak. nếu bác nào có làm đồ án về cái gì PM lên đây, nếu có code e đã viết e sẽ send cho. Hồi bữa có thấy bác nào tìm code đo tần số với làm khóa mật mã led 7 đoạn thì PM em nha. Thân !!!
                    Link code : http://www.mediafire.com/?2sw2ts474z54byv

Comment

Thấy hay hay. Mình cũng muốn thử 1 tí. Cảm ơn bạn nhé, cau2.online.

Comment

Các bác cứ tham khảo đi, ít hôm nữa e làm cái matrix xem thế nào, cũng có thể là tối này hjhj

Comment

Bạn nào có làm board chưa vậy
                          Nick yahoo: nguyenphuocho
                          Mail:
                          Web:
                          PICKIT2

Comment

Chiều nay lên Y!M thấy mấy bác nhắn tin send code, Đà lạt chiều nay lại có sấm tự nhiên em đang đọc bổng dưng cúp điện cái cụp.... em up link code lên đây các bác down về tham khảo. Các bác ngâm cứu nhá, em hok giải thik gì đâu các bác ak. nếu bác nào có làm đồ án về cái gì PM lên đây, nếu có code e đã viết e sẽ send cho. Hồi bữa có thấy bác nào tìm code đo tần số với làm khóa mật mã led 7 đoạn thì PM em nha. Thân !!!
                            Link code : http://www.mediafire.com/?2sw2ts474z54byv
                            bạn ơi có pas bảo vệ, pas là gì vậy

Comment

đúng rồi bạ ơi, pass là gì vậy, mình cũng đang muốn tìm hiểu thêm.
                              bạn có thể gởi cho mình qua e-mail đc kg? -> mguonlaos@yahoo.com.sg.
                              cảm ơn bạn nhé!

Comment

Về tác giả

Collapse

cau2.online Tìm hiểu thêm về cau2.online

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X