Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cách làm led Hao Quang.có pro nào biết k nhỉ ???

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• không hiểu sao em hàn led , thì khi thử kiểm tra led thì toàn sáng mấy con một, ko phải là 1 con một.
    các bác cho em hỏi đó là lý do tại sao.

Comment

• Nguyên văn bởi thanga7a Xem bài viết
      không hiểu sao em hàn led , thì khi thử kiểm tra led thì toàn sáng mấy con một, ko phải là 1 con một.
      các bác cho em hỏi đó là lý do tại sao.
      vì mỏ hàn là 1 dạng MBA nên đầu mỏ hàn khi hàn nó có điện, bạn hàn k cẩn thận nên led bị dò, hiện tượng là đo 1 con nhưng mấy con khác sáng mờ mờ theo, chắc chi là phải thay mấy e đó
      good luck,

Email:
      Gmail:

Comment

• ai làm mạch này chạy chưa ????

Comment

• Nguyên văn bởi thanhquang09 Xem bài viết
          ai làm mạch này chạy chưa ????
          mai có kq nhé, đang nỗ lực chạy hết tốc độ,
          good luck !!!

Email:
          Gmail:

Comment

• Nguyên văn bởi thanhquang09 Xem bài viết
            ai làm mạch này chạy chưa ????
            em trước kia làm theo mạch bác congminh xong ngon lành rồi nhưng do led em đấu nhầm theo dạng em hướng dẫn bây giờ nên lại phải chạy đi làm cái mạch này, mạch đơn giản thôi mà, chủ yếu cái code thì có đó rồi, phần cứng có tham khảo mạch bác congminh và data sheet con ic đó thôi mà,
            mạch nạp rom Bùa giao tiếp USB giá 350k - 25Q80 giá 15k...
            xem chi tiết tại ngohungcuong.tk
            DT:0973150080

Comment

• Nguyên văn bởi nhandientuvn
              Các bạn ơi, bạn nào có chương trình dùng 555 điều chỉnh tốc độ và AT24Cxx nhớ CT thì cho anh em với

cái này bác hỏi bác congmingfs thôi chứ em thì ko giúp dc bác rồi, phần code em mù tịt mà
              mạch nạp rom Bùa giao tiếp USB giá 350k - 25Q80 giá 15k...
              xem chi tiết tại ngohungcuong.tk
              DT:0973150080

Comment

• [QUOTE= Nguyên văn bởi nhandientuvn
                Các bạn ơi, bạn nào có chương trình dùng 555 điều chỉnh tốc độ và AT24Cxx nhớ CT thì cho anh em với[/QUOTE]

Nguyên văn bởi chuvanbinhpt Xem bài viết
                cái này bác hỏi bác congmingfs thôi chứ em thì ko giúp dc bác rồi, phần code em mù tịt mà

cái này dự định làm nên chưa viết code bạn ơi!!

Comment

• CÁi lũ bựa,chỉ biết ăn sẵn,không chịu làm,chịu học ngồi xin còn chửi người khác,thật không thể hiểu nổi,công sức trí óc người ta bỏ ra thì người ta có quyền cho hay không cho

Comment

• Nguyên văn bởi CONGMINHfs Xem bài viết
                    mình đang hì hục sữa lại cái mạch in cho chuẩn để bạn nào muốn thì ráp,chưa kịp potr lên liền bị chửi bưới um sùm...nên bây giờ không port lên đây .....
                    bạn nào thích ,nếu muốn ngâm cứu, mình gởi qua mail cho,có đầy đủ cả,mạch in,code asm,fire hex.....
                    thank bac congminfs nhieu nhieu nha
                    Last edited by huuhuy92; 02-02-2013, 02:29.

Comment

• Nguyên văn bởi chuvanbinhpt Xem bài viết
                      em trước kia làm theo mạch bác congminh xong ngon lành rồi nhưng do led em đấu nhầm theo dạng em hướng dẫn bây giờ nên lại phải chạy đi làm cái mạch này, mạch đơn giản thôi mà, chủ yếu cái code thì có đó rồi, phần cứng có tham khảo mạch bác congminh và data sheet con ic đó thôi mà,
                      Mình làm mà chỉ sáng đc mấy bóng trong 1 tia nối số 1 thôi
                      làm sao đây mọi người ơi
                      giúp mới
                      CHU VĂN BÌNH

Comment

• BAC NAO CO FILE HEX BO HAO QUANG CHO MINH XIN VOI.tridao87@yahoo.com.vn

Comment

• Nguyên văn bởi Trithanh09 Xem bài viết
                          BAC NAO CO FILE HEX BO HAO QUANG CHO MINH XIN VOI.tridao87@yahoo.com.vn
                          bạn xem lại trong luồng này có đầy đủ hết.....

Comment

• tình hình rất chi là tình hình ... tình hình là làm xong không chây @@
                            đam mê là không sợ khó khăn

Comment

• anh congminfs ơi với cái mạch của a e có chút ý kiến như thế này.
                              - tại sao minh k dùng ic 74154 để quyét hàng cho đở tốn chân vdk vậy hay vì dùng anh vdk 40 pin mình dùng em vdk 20 pin.
                              - còn con 555 mình nên đưa vào luôn để chỉnh tốc độ chạy cho hỏa thích.
                              em còn gà lắm thấy như vậy k biết đúng k nhỉ .
                              TÌNH YÊU KHÔNG TỰ SINH RA CŨNG KHÔNG TỰ MÂT ĐI
                              MÀ NÓ CHỈ CHUYỂN HÓA TỪ NGƯỜI NÀY SANG NGƯỜI KHÁC . . . ! ! ! !...

Comment

• Nguyên văn bởi kiepngheo Xem bài viết
                                anh congminfs ơi với cái mạch của a e có chút ý kiến như thế này.
                                - tại sao minh k dùng ic 74154 để quyét hàng cho đở tốn chân vdk vậy hay vì dùng anh vdk 40 pin mình dùng em vdk 20 pin.
                                - còn con 555 mình nên đưa vào luôn để chỉnh tốc độ chạy cho hỏa thích.
                                em còn gà lắm thấy như vậy k biết đúng k nhỉ .
                                con 20 pin sợ ko đủ bộ nhớ.Thiếu Ram hay gì đó nữa...
                                ĐT: 0972 20 58 68
                                Gmail:

Comment

Về tác giả

Collapse

tuankep6 Tìm hiểu thêm về tuankep6

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X