Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Nghiên cứu DSP (Họ TMS320CXX) Vô đây!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

tôi có bản 3.1 ban có cần tôi up lên cho.

Comment

bác up lên đi. Tôi cũng đang tìm hiểu tổng hợp tiếng nói với kit tms320C6713.
      thx

Comment

em moi mua, 1 chu DSP TMS320F2812 ma chưa biết bắt đầu tìm hiểu như thế nào, mong các anh truyền cho chút ít kinh nghiệm(tài liệu tiếng việt càng tốt).
        Đang đặt mua cái JTAG cho nó tới 10/5 mới về VN, nên bây giờ tranh thủ coi trước.
        Nghe thiên hạ đồn là có mạch nạp cho nó wa SCI port, rẻ hơn JTAG nhiều , kô biết bác nào có kinh nghiệm về cái này rùi chỉ emm với.

Comment

Bạn có thể dùng SDFlash của spectrum digital để download code thông qua serial.
          http://emulators.spectrumdigital.com...3_2_serial.zip

Comment

Bác nào có Code composer up lên cho anh em với.

Comment

Hic, em có kit eZdsp™ F2812 của SpectrumDigital cho con TMS320F2812 nhưng bị thiếu mất bộ nguồn. Phiền cái chân cắm nguồn của nó độc quá. Ai chỉ cho em chỗ kiếm chân cắm này với ~_~

Comment

Mình Có Con Kit Sdk5416 Chưa Bít Dùng Thế Nào
                Ai Có Nhu Cầu Thảo Luận Nhỉ
                |

Comment

Xin chao moi nguoi, toi dang tim hieu ve con 5416, bac nao co kinh nghiem ve con nay ko? toi dang muon la ve truyen thong, dung con nay de lap ma chap giai ma viterbi, loc FIR. bac nao co CCS 3.3 cho toi xin. ve mach nap thu sao nhi?mong cac bac chi giup haohht@vishipe.com.vn, lien he voi so 0986741488 toi se goi lai. thanks.

Comment

Nguyên văn bởi acdk Xem bài viết
                    Bác nào có Code composer up lên cho anh em với.
                    Bạn có thể đăng ký một tài khoản My.TI sau đó xin họ một bản CCS evaluation (khoảng 2-3 tuần họ sẽ gửi cho bạn). Bản này chỉ dùng được 120 ngày, còn muốn dùng chùa thêm thì phải hỏi các cao thủ cr@ker

Comment

Bác nào có tài lieu về con vi dsp96002 gui cho cho tui với
                      thanhkssssssssss

Comment

Tms320c6713

Toi dang lam luan an tot nghiep voi con ngay. Tuy nhien toi lam tren board mach phat trien cua no. Toi cung da chay duoc vai chuong trinh ve thuat toan DSP. Gio toi dang lam bo loc Kalman de chay tren no. Ai dang nghien cuu con nay hay add nick toi: ban_trai_vui_ve_87 De chung ta cung thao luan!

Comment

Gio ko lam dien tu nua
                          Last edited by seabird; 23-12-2008, 17:48.

Comment

CCS la code compose studio. Dùng cho DSP của TI có mỗi cái này thôi. Có thể dùng Matlab để genorator C code, nhưng vẫn phải đưa vào CCS

Comment

con họ này thì khá đắt mà vietnam hok bán
                              xin sample hoài mà hok đc

kit thì cũng ko biết kiếm đâu (trường bk có mà mượn hok đc)
                              Ngay cả schematic của board mẫu cũng hok có

bác nào có post lên cho mình tham khảo với nha, thks nhìu
                              Kit thí nghiệm 8051 + mạch nạp + cable + LCD16x2 + CD hướng dẫn, giá chỉ

Comment

mình tìm cách download css bản nào tốt một tý nhưng không thấy ở đâu có ngoại trừ thấy link đều là ti.com và dùng thử 120 ngày. Bạn nào có link download chương trình này thì cho minh xin với.Bản mà dùng full cho TMS320C54 mà không phải trả tiền đó.

Comment

Về tác giả

Collapse

hieutq Tìm hiểu thêm về hieutq

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X