Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Thiết kế Parabol thu sóng vệ tinh...................!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
    hi hi , tớ chuyên là thằng ***** thẻ với chảo của nước ngoài ở cái đất VN này đấy ... có điều thời gian của tớ không dành cho mấy cái vô bổ đó ... có thời gian rỗi đi ngồi đàn đúm anh em bạ bè uống bia, cafe chém gió ... oánh chắn , tá lả ... gái gú còn sướng hơn . ( rượu say nói thật lòng đấy ).
    chảo chế không khó , còn giải mã , ***** được không phải ai cũng làm được ( và phải có máu ... vì nhiều khi liên quan đến nhiều thứ ). Người ta bảo , cóc chết tại miệng ... tớ không muốn nói nhiều .
    Có 1 điều DIY được giá rẻ , vừa đúc kết kinh nghiệm , vừa đỡ phải đi mua ... lại hào hứng hơn trong công việc thì DIY cũng là điều hay và niềm vui . Chúc bạn luôn sáng tạo, niềm vui và thành công.
    QD !
    Thanks bác em cũng có công việc riêng chứ có ngồi không đâu mà koy TV chỉ xem buổi tối tại đam mê nên mới chế tạo cho gđ xem Có câu xem chùa đệ nhất sướng ..................!chứ có kinh doanh đâu mà vô với bổ.............!
    lâu lâu có độ lắp cho mấy ông nước ngoài kiếm chút cơm

Comment

Nguyên văn bởi ttan1987 Xem bài viết
      LO có 150K sài gòn đầy đầu giải mã các hãng truyền hình thiếu gì dành cho dân chơi DVB còn các cửa hàng sài gòn chắc hiếm lắm còn chảo 60cm không thu band C được chỉ thu band ku nên muốn nghiên cứu xem không thuê bao thì phải chơi band C + đầu giải mã chảo C 1m8 tôn 6 miếng ghép lại giá sài gòn 1 chai 8 đấy
      cái này em ko hiểu gì nhiều đâu,vậy cho em xin hỏi là nếu muốn xem nhiều kênh miễn phí thì phải làm cái 2m4 hả bác ???
      mạch nạp rom Bùa giao tiếp USB giá 350k - 25Q80 giá 15k...
      xem chi tiết tại ngohungcuong.tk
      DT:0973150080

Comment

Nguyên văn bởi chuvanbinhpt Xem bài viết
        cái này em ko hiểu gì nhiều đâu,vậy cho em xin hỏi là nếu muốn xem nhiều kênh miễn phí thì phải làm cái 2m4 hả bác ???
        không phải, xem miễn phí chỉ cần chảo 60cm + đầu thu FTA thu vệ tinh việt nam trên dưới 60 kênh miễn phí rồi việt nam bán rộng rãi dễ sử dụng chứ chế 2m4 không dễ đâu làm thử rồi biết.................!

Comment

cái lnb kiếm ờ đâu bạn

Comment

Nguyên văn bởi nhuttan.lhu Xem bài viết
            cái lnb kiếm ờ đâu bạn
            Thanks bác em thiếu rồi bộ chảo và đầu thu..................!

Comment

Công thức này F = ? F là tự mình cho hay sao chủ thớt . K rành lắm
              Nếu làm giống bạn như thế thì thu được khoảng bao nhiêu kênh ? . Còn cái cục màu trắng nằm ngay tâm của parabol có 3 cây chỉa lên ấy, cấu tạo nó ra sao để thu được tín hiệu tốt nhất ?
              Nếu cái này áp dụng cho bắt wifi thì thế nào nhỉ :d , tương tự không ?

Comment

Cho mình hỏi tí.
                1. Mấy parabol này lắp có bị sở VHTT&TT hỏi hang gì ko?
                2. Sử dụng bộ đầu thu giải mã nào ? ( Có thể tìm mua được ở đâu ạ)
                Thanks. Chủ đề hay !

Comment

Về tác giả

Collapse

ttan1987 Tìm hiểu thêm về ttan1987

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X