Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Có ai biết cách karaoke trên máy tính hay như hát trên đầu 6 số ko?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Có ai biết cách karaoke trên máy tính hay như hát trên đầu 6 số ko?

Em ko biết viết chủ đề này vào đâu nên viết tạm vào đây, nếu ko đúng chỗ thì Mod chuyển chỗ cho em nhé ^^!
    Tình hình là em có bộ loa + ampli + mic và cái máy tính nối mạng . nhưng mà ko có đầu karaoke. em hát karaoke online trên sannhac.com và star.zing.vn thì thấy trang này đc cái này thì ko đc cái kia. tóm lại là ko hay . em muốn hỏi các bác có cách nào để hát trên máy tính mà có giao diện đẹp và chất lượng bài hát tốt như hát ở đầu thu ko. cho em hỏi luôn video karaoke mà download trên youtube về nhưng lại có cả tiếng hát của ca sĩ. vậy có cách nào để tắt tiếng hát của ca sĩ đi để mình hát đc ko. ai biết thì chỉ cho em với nhé. cảm ơn mọi người trước ^^!

dùng pm đi bạn http://www.bacgiangonline.net/dienda...t=39459&page=1

Comment

bạn tìm hiểu thêm phần mềm tạo nhạc karaok nghe

Comment

Mình cài phần mềm walaoke rồi nhưng ko có file karaoke để chạy. Mình dow file karaoke đuôi .vob về thì khi chạy nó chỉ có tiếng nhạc thôi chứ ko có chữ. Mà nó có luôn cả tiếng ca sĩ hát. Ko biết làm thế nào cho mất tiếng của ca sĩ đc

Comment

Bạn muợn cái đĩa 6 số cali về rồi copy vào thư mục hoặc in ra ổ ảo. Sau đó cài đặt đường dẫn trong phần mềm tới thư mục hoặc ổ ảo đó. Rồi dùng pm karalist chọn bài là hát như đầu 6 số rồi.
          Nếu bạn chạy .vob thì nó cũng như trình phát video thông thường thôi. Muốn hát thì phải tải video kara thì mới có chữ ngắt lời được. Để ngắt lời thì click chuột vào nút L hay R... gì đó.

Comment

có bác nào có phần mềm ka ra ok vi tính không như ở mấy quá hát ấy share cho ae với

Comment

Về tác giả

Collapse

gakon Tìm hiểu thêm về gakon

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X