Thông báo

Collapse
No announcement yet.

sơ đồ máy thu thanh FM hay AM

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• sơ đồ máy thu thanh FM hay AM

các bác cao thủ ơi, e mong các bác giúp đỡ e cái này, e chỉ xin cái sơ đồ của máy thu thanh(đài, radio) loại FM hoặc AM đều được các bác ợ, nếu có chức năng của các bộ phận nữa thì tốt quá, mong các bác giúp đỡ, thanks các bác nhiều! ah quên mất các bác ơi, cái sơ đồ mà thầy giáo e yêu cầu là sơ đồ máy thu thanh gồm có 7 transitor, loại AM hay FM đều đc
    mail của e đây endday92@gmail.com
    mong các bác giúp e
    Last edited by endday92; 10-10-2013, 21:07.

Nguyên văn bởi endday92 Xem bài viết
    các bác cao thủ ơi, e mong các bác giúp đỡ e cái này, e chỉ xin cái sơ đồ của máy thu thanh(đài, radio) loại FM hoặc AM đều được các bác ợ, nếu có chức năng của các bộ phận nữa thì tốt quá, mong các bác giúp đỡ, thanks các bác nhiều! ah quên mất các bác ơi, cái sơ đồ mà thầy giáo e yêu cầu là sơ đồ máy thu thanh gồm có 7 transitor, loại AM hay FM đều đc

máy thu thanh thì bạn nên làm loại AM , rất dể nhưng nghe hơi bị ù . Còn FM thì cân chỉnh hơi khó .
    không thể làm những gì bạn muốn,hãy làm những gì bạn có thể làm .Đời không như mơ

Comment

bạn ơi, mình k cần phải làm thành cái đài thật mà chỉ cần vẽ đc cái sơ đồ mà thôi, gồm 7 con transitor, thầy giáo lớp mình dị lắm

Comment

Bạn cần sơ đồ máy thu trực tiếp hay đổi tần?

Comment

Về tác giả

Collapse

endday92 Tìm hiểu thêm về endday92

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X