Thông báo

Collapse
No announcement yet.

[Help me] Về cái đầu DVR 77H.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [Help me] Về cái đầu DVR 77H.

Tình hình là e vừa mua được cái đầu DVR 77H cũng rẻ rẻ thôi nhưng âm thanh cũng được
    Click image for larger version

Name:	00000572.jpg
Views:	2
Size:	26.5 KB
ID:	1420186.
    Nhưng mỗi tội cái con này nó lại toàn tiếng Japan thế mới chết e chứ các bác. Con này chạy được cả CD, DVD, có cả HDD nữa. Chạy mấy cái CD, DVD thì e chạy được nhưng e muốn copy mấy cái DVD này vào HDD nghe cho tiện nhưng khổ nỗi nó lại toàn tiếng Nhật thế là e cũng chịu.
    Cái điều khiển của nó hình thù kiều như thế này đây:

Click image for larger version

Name:	remote.JPG
Views:	2
Size:	47.5 KB
ID:	1420187

Bữa trước lần mò trên mạng tìm thấy cái tài liệu hướng dẫn tưởng giống nhưng không phải chỉ hơi giống thôi.

Nó bảo sử dụng nút one touch copy trên cái remote để copy tuy nhiên e cũng vừa chạy dvd vừa ấn nút ONE TOUCH COPY trên nó lại chẳng thấy báo gì trên màn hình cả. Có bác nào sử dụng con này rồi không xin chỉ giáo cho em với.

Em cảm ơn.

Nguyên văn bởi thuancoi_99 Xem bài viết
    Tình hình là e vừa mua được cái đầu DVR 77H cũng rẻ rẻ thôi nhưng âm thanh cũng được
    [ATTACH=CONFIG]80579[/ATTACH].
    Nhưng mỗi tội cái con này nó lại toàn tiếng Japan thế mới chết e chứ các bác. Con này chạy được cả CD, DVD, có cả HDD nữa. Chạy mấy cái CD, DVD thì e chạy được nhưng e muốn copy mấy cái DVD này vào HDD nghe cho tiện nhưng khổ nỗi nó lại toàn tiếng Nhật thế là e cũng chịu.
    Cái điều khiển của nó hình thù kiều như thế này đây:

[ATTACH=CONFIG]80580[/ATTACH]

Bữa trước lần mò trên mạng tìm thấy cái tài liệu hướng dẫn tưởng giống nhưng không phải chỉ hơi giống thôi.

Nó bảo sử dụng nút one touch copy trên cái remote để copy tuy nhiên e cũng vừa chạy dvd vừa ấn nút ONE TOUCH COPY trên nó lại chẳng thấy báo gì trên màn hình cả. Có bác nào sử dụng con này rồi không xin chỉ giáo cho em với.

Em cảm ơn.
    Bác sang luồng Thiết bị thu phát MEDIA Dân dụng ,,,,Mà sao Bác có tên giống Em thế ,,
    Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

Cảm ơn bác đã trả lời .thuancoi1974 . hehe cùng tên với mình.

Comment

Về tác giả

Collapse

thuancoi_99 Tìm hiểu thêm về thuancoi_99

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X