Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Làm sao để radio bắt đc VOV giao thông

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Làm sao để radio bắt đc VOV giao thông

mình đang ở Hà Tĩnh có cách nào giúp mình bắt sóng VOV giao thông không nhỉ

Có ai giúp mình vs!!!! Đang cần lắm ạ

Comment

Cách đơn giản nhất là mua 1 cái đài 40k về dùng . Những thứ liên quan đến tần số cao nên đi mua , tự làm không chính xác .

Comment

theo tôi biết ở trong ban kg có đài phát VOV giao thông nên bạn kg thể thu được

Comment

mình đang dùng radio , không phải tự chế đâu, dò mãi không bắt đc sóng VOV GT, có cách nào ko, giúp mình vs

Comment

VOV giao thông là gì nhỉ , hình như nó phát trên tần số 91MHz , nhưng chẳng biết thế quái nào mà sóng nó yếu kinh khủng , nhưng em dùng đài vẫn bắt được , nhưng lại vẫn nhiễu .

P/S : nếu dùng đài nghe cho lúc mất điện thì dùng kênh 105.1MHz nghe cho rõ .

Comment

VOV giao thông chỉ phát ở Hà Nội và TPHCM. Nếu ở xa quá là không nghe được đâu.

Comment

Hà tĩnh có gì mà xa . Cậu Boa Cao Su ngồi dưới tàu ngầm còn nghe được radio cơ mà . Ở Hà tĩnh thì nghe ở đây :
                vnptmang.com/nghe-vov-giao-thong-ha-noi/
                Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
                nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Thế có cách nào khác để đaì cua em băt đc vov gt k0

Comment

thế có cách nào đài FM của mình bắt đc sóng TV không nhi

Comment

Nguyên văn bởi hieulata Xem bài viết
                      thế có cách nào đài FM của mình bắt đc sóng TV không nhi
                      Cái này thì phải nhờ thầy queduong

Nguyên văn bởi nguyendinhvan Xem bài viết
                      Hà tĩnh có gì mà xa . Cậu Boa Cao Su ngồi dưới tàu ngầm còn nghe được radio cơ mà. Ở Hà tĩnh thì nghe ở đây :
                      vnptmang.com/nghe-vov-giao-thong-ha-noi/

Comment

Nguyên văn bởi hieulata Xem bài viết
                        mình đang ở Hà Tĩnh có cách nào giúp mình bắt sóng VOV giao thông không nhỉ
                        theo tui biết thì tầm phát của các đài VOV GT khoảng mấy chục Km ah. (cũng chưa chắc chắn lắm chỗ này) ở SG và HN hình như có cái này. bác ở xa quá chắc k bắt được đâu. nếu các đài địa phương có tiếp phát thì may ra nhưng chắc là k. mà bác ở Hà tĩnh thì quan tâm chi giao thông ở HN, có gì cứ alo trung sĩ là biết tình hình ah
                        Tư vấn thiết kế hệ thống điện-điện tử theo yêu cầu.
                        Tel: 0903 702 417. Email: web:

Comment

vài năm về trước radio của có bắt đc tiếng của TV, nhưng h ko có nữa mình cần lắm

Comment

VOV giao thông Hà Nội đi xe tới Ninh Bình là khó nghe rồi. Sao mà Hà Tĩnh có sóng được nhỉ. Nếu có thì cũng cực yếu rồi.
                            Mua bán thiết bị điện công nghiệp tại Hà Nội, toàn quốc.
                            http://diencongnghiep360.com/
                            http://tudienhathe.vn/

Comment

Chẳng hiểu người ta thông tin về giao thông quanh Hà Nội , HCM ... có thông tin tắc đường , tai nạn , abc ở Hà Tĩnh đâu mà nghe làm cái khỉ gì nhỉ ???
                              Ở Hà Tĩnh lại nghe tin :
                              " Hiện tại tôi đang đứng ở Cầu Tó Hà Đông ... trời lúc này gần 38 độ, nắng như đổ lửa mà tất cả các xe phải nhích từng chút một rất khó khăn ... Nguyên nhân là hai bà bán vịt tranh cãi nhau giữa đường xem vịt của ai béo hơn ... rồi dẫn đến ẩu đả !!! Tôi đã nhìn thấy mấy anh công an , lực lượng chức năng đang đến gần và mời 2 bà về đồn giải quyết ... hi vọng sau một tiếng nữa thì tình hình giao thông ở đây có vẻ sáng sủa hơn !... Các bạn tham gia giao thông thì cũng xin lưu ý về lộ trình giao thông Cầu Tó này "

Nghe mấy ông CTV VOV chạy nhông nhông hay nghe mấy em phát thanh viên giọng ngọt ngào ???
                              Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Về tác giả

Collapse

hieulata Tìm hiểu thêm về hieulata

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X