Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cho em hỏi loa này không cần mạch đi kèm có hoat đọng được không?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cho em hỏi loa này không cần mạch đi kèm có hoat đọng được không?

em đi làm công trình sơ ý làm vỡ mạch cái loa này. nát bét luôn. em mang tới nhà phân phối thì họ bảo phái có mạch thì loa mới chạy dc. em thì không biết nhiều về điện tử nhưng em nghĩ có cái amly khuếch đại cho nó rồi thì mạch đó ko cần thiết nữa. ko biết em nghĩ vậy có đúng ko? dù gì thì bây giờ cũng phải đền cho người ta rồi nhưng e vẫn muốn biết mình có đúng ko. mong cả nhà chỉ giúp
    đây là ảnh của e nó

đây là thông tin chi tiết của nó
    JBL Sound Point SP6C II
    cảm ơn cả nhà đã giúp đỡ

Nguyên văn bởi phanthanhmo Xem bài viết
    em đi làm công trình sơ ý làm vỡ mạch cái loa này. nát bét luôn. em mang tới nhà phân phối thì họ bảo phái có mạch thì loa mới chạy dc. em thì không biết nhiều về điện tử nhưng em nghĩ có cái amly khuếch đại cho nó rồi thì mạch đó ko cần thiết nữa. ko biết em nghĩ vậy có đúng ko? dù gì thì bây giờ cũng phải đền cho người ta rồi nhưng e vẫn muốn biết mình có đúng ko. mong cả nhà chỉ giúp
    đây là ảnh của e nó

đây là thông tin chi tiết của nó
    JBL Sound Point SP6C II
    cảm ơn cả nhà đã giúp đỡ
    Cái loa ốp trần này nó chỉ có mạch phân tần thôi, vẫn chạy như thường ... mấy thằng phân phối bịp bợm gà vớ vẩn.
    Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
      Cái loa ốp trần này nó chỉ có mạch phân tần thôi, vẫn chạy như thường ... mấy thằng phân phối bịp bợm gà vớ vẩn.
      cái loa này làm gì có mạch gì ngoài mạch phân tần nhỉ...bác thớt có vẻ bị bóp rồi..hết nhiu tiền bác
      DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ THÀNH LONG
      Địa chỉ: iaphìn_chưprông_gia lai
      Sdt : 09**.940.080 : 09**.940.080
      Email :

Comment

Mấy thằng đó nói vậy, cũng chẳng bắt bẻ được nó. Nó gọi mấy cái râu ria bên cạnh loa (phân tần) là "mạch" thì sao nào?
        Nói với bạn chủ thớt rằng cứ mua cái loa đúng hãng JBL, đúng ký hiệu SP6CII, trả lại là xong. [MENTION=192594]dtlong81[/MENTION]: trên trang bán hàng, ghi giá là 4800k/cặp đó.
        Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

cảm ơn các bác rất nhiều. e phải đền tại vì đồ của người ta là đồ mới các bác ạ. họ lo sau này bảo hành các thứ nữa nên e vô thế phải chịu. bây giờ mua mới thì nó nói ko bán 1 cái, mua cả cặp nó mới bán. 1 cặp 4t. còn nhờ nó sửa giúp nó bảo ko sửa dc. nó bảo là dt vô hãng ng ta đồng ý đổi cho cái mới nhưng phải bù 1t2 . e đành phải chịu vậy ko biết nói j hơn. phải chi có t mua cặp mới đền 1 cái còn cái hư và cái kia đem về nghe. cảm ơn cả nhà chỉ giúp, giờ thì hiểu dc thêm chút. tks

Comment

Về tác giả

Collapse

phanthanhmo Tìm hiểu thêm về phanthanhmo

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X