Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần tìm chuyên viên ---> cài đặt phần mềm máy tính

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần tìm chuyên viên ---> cài đặt phần mềm máy tính

tình hình là e có con gateway nv54 cài đặt hát karaoke mãi mà không được. theo thông tin nội bộ thì hình như máy e không hỗ trợ card âm thanh cho việc đó. lang thang trên mạng thì tìm được card retlter hd audio nhưng cài đặt mấy lần mà không được. bác nào sành về cái này giúp e với. cài và làm thế nào để con láp của e hát karaoke được là được. thành công e xinh trả ơn xứng đáng. thank mọi người.

Nguyên văn bởi kaka_hjtmjss Xem bài viết
    tình hình là e có con gateway nv54 cài đặt hát karaoke mãi mà không được. theo thông tin nội bộ thì hình như máy e không hỗ trợ card âm thanh cho việc đó. lang thang trên mạng thì tìm được card retlter hd audio nhưng cài đặt mấy lần mà không được. bác nào sành về cái này giúp e với. cài và làm thế nào để con láp của e hát karaoke được là được. thành công e xinh trả ơn xứng đáng. thank mọi người.
    Bạn vô google search phần mềm tự tìm driver : 3D chip thử xem.
    Còn không bạn down easy driver về mà dùng: file này khoảng 200mb.
    Nếu bạn thích thì vào gostep.info của Lê hiếu , đủ phần mềm hết.
    Thân.

Comment

Nguyên văn bởi luandk91 Xem bài viết
      Bạn vô google search phần mềm tự tìm driver : 3D chip thử xem.
      Còn không bạn down easy driver về mà dùng: file này khoảng 200mb.
      Nếu bạn thích thì vào gostep.info của Lê hiếu , đủ phần mềm hết.
      Thân.
      thank bác nhé! nhưng thực ra mình muốn cài đúng card âm thanh để có hỗ trợ hát karaoke thôi, chứ driver của máy mình vấn bình thường.

Comment

Gateway Support - Downloads & Support Documents - Notebook / NV Series / NV54

vao cai nay dow cai audio sem dow ve cai. trong luc cai bạn chu y cai thu muc no cai vao.
        cai song ban vao cai thu muc do. tim sem co file setup.exe k. neu co thi chay no. xem dc k.

bạn click chuột phải vào my computer ---> manage roi click vào cai driver xem có dấu chấm than mau vàng k. neu có thi updat no là dc

Comment

Nguyên văn bởi bad_boy_no1 Xem bài viết
          Gateway Support - Downloads & Support Documents - Notebook / NV Series / NV54

vao cai nay dow cai audio sem dow ve cai. trong luc cai bạn chu y cai thu muc no cai vao.
          cai song ban vao cai thu muc do. tim sem co file setup.exe k. neu co thi chay no. xem dc k.

bạn click chuột phải vào my computer ---> manage roi click vào cai driver xem có dấu chấm than mau vàng k. neu có thi updat no là dc
          các bác vẫn chưa hiểu ý e à. card âm thanh máy e vẫn hoàn toàn bình thường.không vấn để gì cả. cái e cần là một card mới vd như reteald hd audio để có hỗ trợ steormix.

Comment

Về tác giả

Collapse

kaka_hjtmjss Tìm hiểu thêm về kaka_hjtmjss

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X