Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Chủ đề Chuyển mạch _ Tổng đài...

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Thành công rồi nhớ share cho mọi người nha

Comment

http://support.vnn.vn/tailieu/tltk.asp sorry nha, up lại link đây.
      |

Comment

Nguyên văn bởi vinhtelecom Xem bài viết
        Là mục Chuyển mạch và tổng đài!!! mà chẳng thấy anh nào nói về Khái niệm hay giới thiệu về chuyển mạch hay tổng đài là gì cả?? Em cũng đang là sv điện tử viễn thông nên cần kiến thức cơ sở trước, mong các anh chỉ giáo nhiều...
        Thanks
        Bác là sv thì kiến thức cơ bản phải có chứ? Nếu chưa có thì phải tự bổ sung. Em nghĩ diễn đàn là nơi trao đổi, tranh luận chứ không phải là một trường đại học online. Bác có mắc mớ gì, hay có gì băn khoăn, cần tư vấn, cần bỏ qua giai đoạn phát minh bánh xe,... thì lên diễn đàn. Chứ lên đây mà tìm các kiến thức cơ bản thì sẽ chỉ như cưỡi ngựa xem hoa mà thôi
        Some rights reserved!

Comment

Thiet ke Tong dai 4 so

Em dang lam de tai thiet ke tong da 4 so.nhung lan dau lam do an tong dai nen chua co kinh nghiem.Mong Cac anh chi cho em vai loi huong dan hay cho em 1 it tai lieu vi di mua o ngoai ko co cho nao ban tai lieu ve rong dai ca.Mong som nhan duoc su giu do cua cac anh chi.Cam on
          Tôi yêu đội bóng của Arsene Wenger

Comment

mình cũng đang làm về cái tổng đài chuyển mạch bằng FPGA nhưng chưa hiểu bắt đầu từ đâu. cần tạo ra những cổng logic gì từ con FPGA để có thể chuyển chúng thành cái tổng đài chuyển mạch.

Comment

LinhDT1 sa o không load file về được thế

Comment

Về tác giả

Collapse

big_sky Tìm hiểu thêm về big_sky

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X