Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Học Điện Tử Truyền Thông nên vọc gì trước??

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Học Điện Tử Truyền Thông nên vọc gì trước??

Mình học đại học chuyên ngành điện tử truyền thông, năm nay bắt đầu vào năm 2 nhưng mới chỉ học các môn cơ bản trên lý thuyết cơ bản. Giờ mình có laptop nên muốn vọc những phần mềm, công cụ dành cho ngành mình trước. Nhờ các bạn tư vấn cho mình với.

Chuyên ngành điện tử truyền thông, bắt đầu vào năm 2 chỉ mới học các môn cơ bản trên lý thuyết cơ bản. Cơ bản không biết mình học gì? cần vọc gì? Thế sao gọi là chuyên ngành?

Chúc vui.

Comment

Vọc gì thì nhiều lắm. lấy cái chương trình học ra, xem thích cái nào. vọc cái đó
      Tư vấn thiết kế hệ thống điện-điện tử theo yêu cầu.
      Tel: 0903 702 417. Email: web:

Comment

mình nhầm, chỉ là ngành thôi chứ mình chưa được chọn chuyên ngành, phải đến cuối năm 2 mới đc chọn.

Comment

học chém gió, sau này đi kinh doanh là ngon nhất.
          (^_^) hoangnv.3i@gmail.com

Comment

Nguyên văn bởi hoang_3i Xem bài viết
            ý bạn là sao?

Comment

mình cũng bắt đầu học năm 2, nhưng mà lên kiếm tài liệu để vọc (mấy cái giáo trình nước ngoài dày côm) thì mỗi lần muốn tải lại mất phí (10k-15k), muốn được đọc nhưng mà có phí nên thôi, mong anh em giúp đỡ có trang web nào miễn phí tải chỉ với nhé (chuyên ngành điện tử viễn thông )

Comment

Nguyên văn bởi hoang_3i Xem bài viết
                BỘ làm như mấy ông kĩ sư Intel chắc chết hết rồi đó

Comment

Nguyên văn bởi minhtien2814 Xem bài viết
                  Mình học đại học chuyên ngành điện tử truyền thông, năm nay bắt đầu vào năm 2 nhưng mới chỉ học các môn cơ bản trên lý thuyết cơ bản. Giờ mình có laptop nên muốn vọc những phần mềm, công cụ dành cho ngành mình trước. Nhờ các bạn tư vấn cho mình với.
                  Mình cũng năm 2 trường Đại học Công Nghiệp TP HCM, thế bạn học trường nào thế? nếu cùng trường thì dễ trao đổi thảo luận luôn!

Comment

Về tác giả

Collapse

minhtien2814 Tìm hiểu thêm về minhtien2814

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X