Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Máy hàn ARC ZX7 400

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi lehong van Xem bài viết
    mình có cái hàn đài loan ZX7-200 khi đưa que hàn vào hàn thì bị cúp báo đèn xanh mắt đèn nguồn ra,rồi rúc điện ra cám điện lại thì có nguồn ra lại,như vậy máy nó bị hừ gì?,ae ở diễn đàn giúp mình với mình đây rất biết ơn!
    ae ở diễn đàn có ai biết qua hiện tượng như trên chỉ giúp tôi cám ơn!nhiều,vì nhận của một người bạn sữa giúp,mông ae giúp lại rất biết ơn!

Comment

Nguyên văn bởi lehong van Xem bài viết
      mình có cái hàn đài loan ZX7-200 khi đưa que hàn vào hàn thì bị cúp báo đèn xanh mắt đèn nguồn ra,rồi rúc điện ra cám điện lại thì có nguồn ra lại,như vậy máy nó bị hừ gì?,ae ở diễn đàn giúp mình với mình đây rất biết ơn!
      ae ở diễn đàn có ai biết qua hiện tượng như trên chỉ giúp tôi cám ơn!nhiều,vì nhận của một người bạn sữa giúp,mông ae giúp lại rất biết ơn!

Comment

Bạn thay cái Zơle nguồn đi, cục xanh ấy là OK

Comment

Nguyên văn bởi hoanglien3 Xem bài viết
          Bạn thay cái Zơle nguồn đi, cục xanh ấy là OK
          rối mình thay rồi cũng ko hết còn cach nào nữa ko bạn

Comment

Tôi có máy hàn cơ DC dây đồng công suất 32kvA đã qua sử dụng khoảng 10 năm.Nay tôi kiểm tra điện áp lại đầu ra cuốn thứ cấp là 110vdc.,mà thông số trên máy ghi 75vdc.Tôi xin hỏi cộng đồng,có phải cuốn dây thứ cấp đã xuống cấp ,sắp hỏng phải không,cho nên mới cho ra thông số không đúng,và như vậy liệu có hàn được không.xin cảm ơn

Comment

Nguyên văn bởi Văn hải 71 Xem bài viết
              Tôi có máy hàn cơ DC dây đồng công suất 32kvA đã qua sử dụng khoảng 10 năm.Nay tôi kiểm tra điện áp lại đầu ra cuốn thứ cấp là 110vdc.,mà thông số trên máy ghi 75vdc.Tôi xin hỏi cộng đồng,có phải cuốn dây thứ cấp đã xuống cấp ,sắp hỏng phải không,cho nên mới cho ra thông số không đúng,và như vậy liệu có hàn được không.xin cảm ơn
              nó nhỏ hơn mới hư, như thế là bình thường vì khi hàn, tức có dòng tải cao, nó sẽ sụt áp và min hay ổn định quanh 75V

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglien3 Tìm hiểu thêm về hoanglien3

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X