Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TỰ LÀM 600W PURESINE INVERTER 12VDC - 220VAC (Mở lại chủ đề của thanhfdc bị xóa nhầm)

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• dinhthuong80
    replied
    Nguyên văn bởi TP_Electro Xem bài viết
    Mcu đợi ít hôm mình mua thêm đã nhé. Mà a Đại có gởi cho bạn rồi mà. Viettinbank mình chuyển internet banking được mà.
    FW đã cập nhật xong hết các góp ý các bác rồi.
    Cảm ơn bạn. Vậy bạn gửi cho mình để trải nghiệm bản mới nha chứ hiện tại nó nhiễu loạn chóng cả mặt, mà gửi 3 cái bo hàn rồi thì vừa mất thời gian vừa thêm tốn kém, hì....
    // Viettel dạo này làm ăn kiểu gì mà bữa thứ 2 bác Đại đã cho người điện thoại gửi rồi mà giờ vẫn chưa thấy gì hết nè!

Leave a comment:

• TP_Electro
    replied
    Mcu đợi ít hôm mình mua thêm đã nhé. Mà a Đại có gởi cho bạn rồi mà. Viettinbank mình chuyển internet banking được mà.
    FW đã cập nhật xong hết các góp ý các bác rồi.

Leave a comment:

• quanhao2406
    replied
    Bác Sơn ơi còn MCU không gửi cho em 4 con chứ em không có MCU lên không làm ăn gì được

Leave a comment:

• quanhao2406
    replied
    Nguyên văn bởi mnbcxz Xem bài viết
    Thèm rượu ráu rooid chú em, đầu tuần sau A về NB đây.
    Hóa đơn mua E55 đây 1271K/25pcs >> 50K/1pcs

Vậy ea tính hàng rồi quửi lại mình nhé:
    MCU của chú TP : ....
    IC ..404 -11K/ 1pcs
    IC 2334-12K/1pcs
    Lọc A7 -13K/1 cục
    Main bé PWM -12K/1 pcs
    Main lớn -112K/1pcs
    BAX E55 -50K/1pcs.

Phạm Thị Hải Yên. TK: 711A00682815. VietinBank chi nhánh Đống Đa - HN
    Tks all. [ATTACH=CONFIG]n1692930[/ATTACH]
    Anh Đại cho em cái số thẻ có được không?em dung internet chuyển nhưng chuyển qua viettinbank thì phải có số thẻ ATM chứ số tài khoản ngân hàng thì không được.Em bận quá không ra ngân hàng được bác thông cảm cho em chút.
    Em tính của em hết 1.244.000 bác kiểm tra lại hộ em xem có đúng không lại chuyển thiếu cho bác thì không ổn,anh em mất hết lòng tin thì chết

Leave a comment:

• havansony
    replied
    Em đã chuyển tiền cho anh Đại rồi , của em tổng thiệt hại 570k . Anh kiểm tra lại giúp em .

Leave a comment:

Về tác giả

Collapse

TP_Electro Tìm hiểu thêm về TP_Electro

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
X