Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần hỗ trợ đấu nối loa

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần hỗ trợ đấu nối loa

Chào các bạn
    Mình làm một bộ KDCS sử dụng IC TEA2025B, có 2 đầu vào. Hiện tại yêu cầu ko được ra 2 loa mà chỉ ra 1 loa. Hiện tại mình không biết đấu thế nào cho hợp lý. Nhờ các bạn hỗ trợ
    Minh sử dụng mạch như bên dưới, hiện đang ra 2 loa
    Nhờ các pro hỗ trợ, cảm ơn rất nhiều

Nguyên văn bởi TungNV13 Xem bài viết
    Chào các bạn
    Mình làm một bộ KDCS sử dụng IC TEA2025B, có 2 đầu vào. Hiện tại yêu cầu ko được ra 2 loa mà chỉ ra 1 loa. Hiện tại mình không biết đấu thế nào cho hợp lý. Nhờ các bạn hỗ trợ
    bạn muốn chuyển đổi IC AMP từ STEREO sang MONO BTL thì bạn lấy 1 trở 15k-22k nối từ chân OUT 15 đưa về chân 6 , chân 7 bạn nối xuống mass , 2 ngõ ra đưa vào 2 cọc loa , có thể bỏ luôn 2 tụ xuất ra loa cũng được , ngõ vào vẫn để 1 đường như cũ .

Comment

Nguyên văn bởi TungNV13 Xem bài viết
      Chào các bạn
      Chịu khó tìm tòi là ra thôi mà, trong datasheet của IC này có cả 2 loại mạch mono và stereo còn gì.

Comment

Nguyên văn bởi trthnguyen Xem bài viết
        Chịu khó tìm tòi là ra thôi mà, trong datasheet của IC này có cả 2 loại mạch mono và stereo còn gì.

Mạch này chỉ có 1 đầu vào bạn ơi

Comment

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
          bạn muốn chuyển đổi IC AMP từ STEREO sang MONO BTL thì bạn lấy 1 trở 15k-22k nối từ chân OUT 15 đưa về chân 6 , chân 7 bạn nối xuống mass , 2 ngõ ra đưa vào 2 cọc loa , có thể bỏ luôn 2 tụ xuất ra loa cũng được , ngõ vào vẫn để 1 đường như cũ .
          Vậy chỉ còn 1 ngã vào à bạn, cái này yêu cầu 2 ngõ vào nhưng chỉ ra 1 loa thôi, ko stereo
          Cảm ơn bạn nhiều

Comment

Người mở luồng cần chú ý viết bài đúng chuyên mục. Đề tài của bạn phải mở trong mục Điện thanh.
            Luồng đóng tại đây.

Comment

Về tác giả

Collapse

TungNV13 Tìm hiểu thêm về TungNV13

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X