Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Đọc để biết thêm bản chất của một số người .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

em post bài lộn chỗ mod xóa giùm.thanks

Comment

Nguyên văn bởi viettien123 Xem bài viết
      bố xừ nhà thằng anhha27 này chứ , nhà mày hết chuyện rồi hay sao mà mày thích động chạm vào người khác hả ?
      Em nghĩ các bác hiểu lầm rồi ý của anhha27 k phải là như bác viettien123 nghĩ đâu.
      E thì hiểu chính xác như này.
      Những thành viên tích cực trên sẽ có nhiều bài viết cho bên điện tử truyền hình và Mod sẽ mệt trong việc kiểm soát hơn nên ........
      anhha27 nói vậy để cho biết được sự quan trọng của các bác trong diễn đàn ấy mà,nếu các bác mà k tham gia nữa thì diễn đàn sẽ ra sao...?
      e nghĩ vậy có gì k phải các bác lượng thứ
      Last edited by phuonghd_dt; 12-09-2011, 09:16.

Comment

Mình cũng nghĩ như bạn nhưng k biết diễn đạt ra như thế nào,nên chỉ đọc mà k dám nói,sợ lại đụng chạm ai đó thì phiền lắm!!!
        Last edited by kehuydiet09; 12-09-2011, 14:58.

Comment

Mình lúc trước có viết bài phê bình Mod nguyendinhvan bây jo suy nghĩ lại mình cảm thấy rất hối hận.theo mình hiểu làm Mod thì trước tiên phải giỏi về chuyên môn và làm Mod thì đâu có lương,chỉ là"đầy tớ của nhân dân"mà thôi,mình có đọc bài của Mod(mình kg nhớ tên)có nói rằng(11-12h đêm trong lúc mọi người ôm vợ con ngủ thì mình phải thức 2-3h để dọn dẹp các thứ mà mọi bày ra)các TV cũng nên thông cảm cho Mod...mình thấy nhiều TV cũng quá lời khi chĩ trích các Mod.ai cũng phải có sai lầm nếu các Mod có sai sót điều j thì cũng nên đóng góp trên tinh thần xây dựng.kích động,chửi bới,làm ầm ĩ...như a sang-vungtau,anhha27 mình thấy kg nên.bản thân mình thì rất cảm ơn các Mod như Mod nguyendinhvan,tuanhonglac vì đó là những người thầy đã có những bài viết rất hay trong chuyên môn cho mình học tập và trên dđ phải nói có rất nhiều TV tích cực đã đóng góp rất nhiều cho dđ như a tinhtivi,a votricuong...gần đây có a h-son là người rất nhiệt tình trong việc khởi động lại luồng"sơ đồ tivi...."của Mod nguyendinhvan.các a như longdanang-BBC-CNN-a viettien123 cũng đóng góp rất nhiều cho dđ.đây là ý kiến cá nhân có j kg đúng ae bỏ qua và góp ý nhé.cảm ơn nhiều
          Last edited by buikhacthinh; 17-09-2011, 23:17.

Comment

ĐIỆN TỬ NGỌC LỄ
            đ/c ba hàng-tiên lữ -hưng yên
            dt 03216293151-0986475737

Comment

Mình mới đọc bài này của bác bqviet thấy rất hay,ae vào link này xem nhé.thanks.http://www.dientuvietnam.net/forums/...derator-35359/
              Last edited by buikhacthinh; 23-09-2011, 22:52.

Comment

mọi người đã nóng quá rồi tôi là thành viên vùng sâu vùng xa kinh nghiệm ít nên không đóng góp được nhiều cho dd nhưng tôi cũng có ý kiến nhỏ với ae Tất cả chúng ta vào đây là để học hỏi và chia sẻ kinh nghiệm với mọi người, bài nào hay thì gi nhận cảm ơn, biết thì chỉ bảo không biết thì thôi, bài nào phạm quy thì cảnh cáo và xử phạt thẳng tay. Không nên chấp nhặt những chuyện nhỏ, bài nào sai phạm thì cứ báo cho ban quản lý dd giải quyết. Vài lời thực lòng có gì sai phạm mong ae bỏ qua. Chúc ae vui vẻ

Comment

Nguyên văn bởi hfihung Xem bài viết
                  mọi người đã nóng quá rồi tôi là thành viên vùng sâu vùng xa kinh nghiệm ít nên không đóng góp được nhiều cho dd nhưng tôi cũng có ý kiến nhỏ với ae tất cả chúng ta vào đây là để học hỏi và chia sẻ kinh nghiệm với mọi người, bài nào hay thì gi nhận cảm ơn, biết thì chỉ bảo không biết thì thôi, bài nào phạm quy thì cảnh cáo và xử phạt thẳng tay. Không nên chấp nhặt những chuyện nhỏ, bài nào sai phạm thì cứ báo cho ban quản lý dd giải quyết. Vài lời thực lòng có gì sai phạm mong ae bỏ qua. Chúc ae vui vẻ
                  tat ca deu co mat tot va sau
                  hi vong tot nhieu hon

Comment

Về tác giả

Collapse

nhai73 Tìm hiểu thêm về nhai73

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X