Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Firmware và các vấn đề đầu kts.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi kehuydiet092 Xem bài viết
    mình chép ra nhưng ko ghi thông số,con này dùng 25t80,bạn thử xem đc ko
    cảm ơn bạn rất nhiều ,để mình thử và báo lại sau !!!

Comment

Các bác ai có FW đầu KTS Astar AS-711T cho em xin với.

Comment

Nguyên văn bởi vanlinh67 Xem bài viết
        Các bác ai có FW đầu KTS Astar AS-711T cho em xin với.
        Bạn nói rõ chạy chip gì vỉ gì để mình tìm xem có không.Mà nói chi tiết k có thừa đâu như vậy thì AE mới dễ giúp bạn
        Phương -Hải Dương
        Email:
        Fb

Comment

Nguyên văn bởi phuongdt_hd Xem bài viết
          Bạn nói rõ chạy chip gì vỉ gì để mình tìm xem có không.Mà nói chi tiết k có thừa đâu như vậy thì AE mới dễ giúp bạn
          Nó là ASTAR AS-771T ROM WNBOND 25D80 CT216T-SEA-V3A RAM K4S641632K mặt GT-DVB-FP767 VER23 kenh11-CDT-9DT225-40. Ai có giúp em với. Xin chân thành cảm ơn. Nạp FW ASTAR AS-772T ROM WNBOND 25D80 CT216T không chạy.
          Last edited by vanlinh67; 12-05-2012, 10:58.

Comment

Nguyên văn bởi vanlinh67 Xem bài viết
            Nó là ASTAR AS-771T ROM WNBOND 25D80 CT216T-SEA-V3A RAM K4S641632K mặt GT-DVB-FP767 VER23 kenh11-CDT-9DT225-40. Ai có giúp em với. Xin chân thành cảm ơn. Nạp FW ASTAR AS-772T ROM WNBOND 25D80 CT216T không chạy.
            Chạy chíp đó mình k có rồi.Bạn thử hỏi AE khác xem có ai có không nhé
            Phương -Hải Dương
            Email:
            Fb

Comment

Chào các bác, cho hỏi là đầu kts VTC model T13 có thể kết nối để xem 2 ti vi không ah, nếu kết nối được thì phải làm thế nào. Thank các pro

Comment

Nguyên văn bởi kieu123 Xem bài viết
                Chào các bác, cho hỏi là đầu kts VTC model T13 có thể kết nối để xem 2 ti vi không ah, nếu kết nối được thì phải làm thế nào. Thank các pro
                Bạn chỉ cần kéo dây AV tới 2 TV là xong.Nhưng có điều cả 2 TV chỉ xem cùng 1 chương trình
                Phương -Hải Dương
                Email:
                Fb

Comment

Xin chào ae trên diễn đàn ! Nhờ ae giúp fw đầu kts INBOX MODI-588 chíp Ali3101 C1 mã bo WS-ALI3101-A mã kênh EDT-1022"2A+, xin chân thành cảm ơn ae !!!

Comment

Nguyên văn bởi minh que Xem bài viết
                    Cho tôi đóng góp tí chút nhé !
                    bạn ơi. mình có con đầu kts này. nó ko thu dc tín hiệu. đã nạp lại FW nhưng ko dc. nhờ các bạn chỉ giáo

Comment

xin chào Phuongdt_hd ,minh o Vinh Bao HP .minh là Đoàn Văn Giang.minh muom cung ban chia se va nho ban giup đỡ kinh nghiem. ban dong ý nhe!xin cam on!

Comment

Chào các bạn. Mình có cái đầu KTS Kaon F5 của Hàn Quốc nhưng hiện nay chỉ nhớ được có mấy kênh thôi ( từ kênh 1-18 ), còn những kênh khác có số lớn hơn VD như VTC14 là kênh 34 chẳng hạn thì không nhớ được sau khi tắt hẳn nguồn ( nếu chỉ tắt bằng remote thì không vấn đề gì ). Vậy là sao nhờ các bạn chỉ giáo giúp. Xin chân thành cảm ơn.

Comment

Hi diễn đàn,

hiện nhà em có con đầu Star gì đó bị khóa giờ ko vào đc kênh nào.
                          em mở màn hình thông tin hệ thống thì thấy hiện lên :
                          DVB-T M3101
                          Phần Cứng: 1.2.0
                          Phần Mềm: HDVT3301-0000000A0 08-10-16
                          DKTX: ALI25C01

bác nào có FW của đầu này ko thì cho em xin và hướng dẫn em nạp Rom đc ko? mạch nạp thì mùa mạch nào ở đâu? Em hiện ở HN

Thanks

Comment

Nguyên văn bởi coiphim2511 Xem bài viết
                            Hi diễn đàn,

DVB-T M3101

bác nào có FW của đầu này ko thì cho em xin và hướng dẫn em nạp Rom đc ko? mạch nạp thì mùa mạch nào ở đâu? Em hiện ở HN

Thanks
                            Bạn nên mang nó đi sửa nếu bạn ko phải là thợ ,còn nếu là thợ bạn phải cho model máy ,mã bo ae mớ giúp bạn được.

Comment

Nguyên văn bởi coiphim2511 Xem bài viết
                              Hi diễn đàn,

DVB-T M3101

Thanks
                              .vào đây ,nhưng đắt gấp 1o đầu kỹ thuật số của bạn đấy.kỹ thuật viên sẽ hướng dẫn cho bạn.còn fw đầu thì bạn có thể copi fw lỗi lên d đ mọi người sửa cho,hoặc ai có sẽ gửi cho bạn khi bạn đã có máy lạp PHÂN PHỐI THIẾT BỊ DỤNG CỤ, LINH KIỆN SỬA MAINBOAD & MÀN HÌNH LCD
                              Yahoo:xuanquangcr@yahoo.com.vn
                              Gmail;xuanquang12a9@gmail.com.vn

Comment

xin flie rom đầu d901 tầu chạy chíp ali hm3101c_v1.6_080529 kênh td1611alf main máy ghi như vậy ae nào có cho e xin nhé xin cám ơn

Comment

Về tác giả

Collapse

phuongdt_hd Tìm hiểu thêm về phuongdt_hd

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X