Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin sơ đồ mạch máy đo huyêta áp omron JON1

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin sơ đồ mạch máy đo huyêta áp omron JON1

dạo này thị trường chỗ e có nhiều khách hàng dùng loại máy đo huyết áp loại này . hiện tượng chết nguồn , chung 1 bệnh đó là nổ con ic 8 chân nhỏ nhưng mình ko biết thông số , nên ko thể thay thế hayđộ chế gì được , mới đây có một máy bị nổ nhưng còn thấy được 3 số cuối của ic đó la 416 hy vọng ae ai biết được cho xin thông số với thanks tất cả

up up ae ai có sơ đồ cho xin hoặc cái tên con ic đó với

Comment

Omron, khác model. Không biết có giúp ích gì không.
      sau.ph

Comment

Nguyên văn bởi T.L.M Xem bài viết
        Omron, khác model. Không biết có giúp ích gì không.
        khác loại rồi bạn à nhưng dù sao thì cũng cảm ơn bạn rất nhiệt tình , máy mình đang gặp hình như ko có con IC nhớ

Comment

Bạn chụp hình phần còn lại của IC, cố gắng càng rõ càng tốt rồi up lên. Cơ bản hơn bạn dò mạch xem IC kết nối đến đâu để phán đoán chức năng của IC. Khi đó mới có thể dựa vào 3 chữ số 416 để tìm thông tin.

Comment

Nguyên văn bởi Tuanhonglac Xem bài viết
            Bạn chụp hình phần còn lại của IC, cố gắng càng rõ càng tốt rồi up lên. Cơ bản hơn bạn dò mạch xem IC kết nối đến đâu để phán đoán chức năng của IC. Khi đó mới có thể dựa vào 3 chữ số 416 để tìm thông tin.
            cái mạch nó nhỏ quá cộng với cái điện thoại cùi mình chụp ko rõ được để mình nghiên cứu vẽ lại xem sao

Comment

Về tác giả

Collapse

trinhhadem Tìm hiểu thêm về trinhhadem

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X