Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Đấu nguồn mạch Ampli xin giúp!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

dây tín hiệu vào từ Jack cắm sau máy là nối vào chỗ IN của bo công suất , còn chỗ có chữ SP (loa) thì nối qua bo nguồn vào chỗ ký hiệu SP IN , dây nguồn thì có 2 dây B+ và B- cuối là dây 0V GND , chứ dây từ Jack cắm mà nối vào SP IN đâu có được .chỗ ký hiệu IN là dây tín hiệu đưa vào , có thể là từ bo Master hoặc từ Jack cắm phía sau máy .jack này không phải là đường AV tuy nó giống như lỗ cắm AV .

Comment

Cảm ơn bạn Quocthaibmt nhé, mình đã làm xong rồi bạn à, làm như bạn nói là chuẩn luôn. Cảm ơn bạn nhiều nhé, có gì xin chỉ giáo thêm nhé bạn

Comment

Nguyên văn bởi thanhxuanx7 Xem bài viết
        Cảm ơn bạn Quocthaibmt nhé, mình đã làm xong rồi bạn à, làm như bạn nói là chuẩn luôn. Cảm ơn bạn nhiều nhé, có gì xin chỉ giáo thêm nhé bạn
        có gì đâu , làm được là vui rồi bạn à ,

Comment

Chào các bác. Em tìm mãi mà ko biết cách mở bài mới chỗ nào nên phải vào đây xin ké chút mong các bác đừng trách ạ.
          Tại e muốn làm cái nguồn đôi +-50dc. Mà thấy có cách này ko cần dùng biến áp hạ dòng. Ko biết có dc không. Nhờ các bác trong nghề giúp đỡ. Thanks
          Attached Files

Comment

vớ vẩn phân biệt trong với ngoài nghề làm gì. cái nguồn ấy dùng nuôi đám sợi đốt trở thuần thì được. mỗi con tụ cần mắc song song 1 trở 50k gì đó. nếu sờ vào là ngỏm củ tỏi ấy... khi ấy hông bít tớ có bị bắt đi tù hông nhỉ...

Comment

Nguồn ko cách li, cái này chết như chơi đó bạn.

Comment

Về tác giả

Collapse

huadangkhoa Tìm hiểu thêm về huadangkhoa

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X