Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Phát điên vì cái ampli này :(

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Phát điên vì cái ampli này :(

Mình có con amp chạy 4 fet k399 j113 nhưng vế phải bật lên thì è è vế trái thì bình thường nhưng nghe đc tầm 5p rất nóng nóng hơn vế phải nhiều rồi từ từ rột rột và nhỏ dần bác nào bắt bệnh giúp minhd với đã kiểm tra trans thúc và đệm vẫn bình thường đây là dung nhang của nó =)))) bên vế phải chỗ mớ diot có vết loan như nước có phải vì nó mà loa rè ko nhỉ :/ đó là hồi trc mỏ nắp ra nghe thì con thằng lằn tặng cho 1 cục shit lên đấy nghe 1 thời gian nó nóng nên chảy ra :v

Nguyên văn bởi Hung01259 Xem bài viết
    Mình có con amp chạy 4 fet k399 j113 nhưng vế phải bật lên thì è è vế trái thì bình thường nhưng nghe đc tầm 5p rất nóng nóng hơn vế phải nhiều rồi từ từ rột rột và nhỏ dần bác nào bắt bệnh giúp minhd với đã kiểm tra trans thúc và đệm vẫn bình thường đây là dung nhang của nó =)))) bên vế phải chỗ mớ diot có vết loan như nước có phải vì nó mà loa rè ko nhỉ :/ đó là hồi trc mỏ nắp ra nghe thì con thằng lằn tặng cho 1 cục shit lên đấy nghe 1 thời gian nó nóng nên chảy ra :v
    lúc bị như vậy nguồn đủ ko? đo đạc nguồn thế nào rồi? tạm thời lấy bo công suất khác gắn vào xem thử để loại trừ bệnh

Comment

Bác xem fet có bị rò ko , nếu ko nhầm thì mạch này giống với ''mach amply jarguar 203n'' mạch này có bán sẵn mà sửa chi cho mệt. Em vẫn hay thay cho khách mà , mạch này chạy dc cả tran lẫn fet luôn
      NẾU CÓ TIỀN BẠN CÓ THỂ LÀM ĐƯỢC NHIỀU VIÊC HƠN!!!!!!!!!!!!!

Comment

Nguyên văn bởi Hung01259 Xem bài viết
        Có gì đâu . Cậu mang nó ra sân . Hứng một chậu nước to , đổ vào đó
        Máy móc bẩn như thùng rác , chán chả muốn nói !
        Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
        nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Về tác giả

Collapse

Hung01259 Tìm hiểu thêm về Hung01259

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X