Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Sạc pin từ jack audio 3.5mm của smartphone

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Sạc pin từ jack audio 3.5mm của smartphone

Chào các anh em trong diễn đàn, mình mong mọi người chỉ giúp mình vụ này chút. Mình muốn thiết kế 1 mạch sạc pin mà phải lấy điện từ jack 3.5mm của smartphone mà jack này chỉ signal thôi thì sao có đủ dòng sạc. Vì vậy, mình nhờ anh em giúp mình vụ này. Cám ơn mọi người trước nhé !

cho tín hiệu vào bax nâng áp lên. kiếm 8 con đi ốt xung nắn 2 nửa chu kỳ của cả 2 kênh để nạp cho 1 siêu tụ khi tích đủ áp thì đóng mạch cấp cho mạch sạc. cái đt cấp điện phải bật nhạc liên tục cường độ to nhất để tín hiệu âm thanh mạnh nhìu điện. cái lỗ tai nghe công suất nhỏ xíu chắc mở nhạc 1 giờ sạc được vài phút...

Comment

Nguyên văn bởi lhaodan Xem bài viết
      Chào các anh em trong diễn đàn, mình mong mọi người chỉ giúp mình vụ này chút. Mình muốn thiết kế 1 mạch sạc pin mà phải lấy điện từ jack 3.5mm của smartphone mà jack này chỉ signal thôi thì sao có đủ dòng sạc. Vì vậy, mình nhờ anh em giúp mình vụ này. Cám ơn mọi người trước nhé !

bạn nói rõ thêm về ý tưởng này đễ mọi người dễ giúp, sao bạn ko mua usb otg cắm cổng mini usb của điện thoại vẫn sạc cho điện thoại khác tốt

Comment

Về tác giả

Collapse

lhaodan Tìm hiểu thêm về lhaodan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X