Thông báo

Collapse
No announcement yet.

giúp em ampli pro 200. không tắt nguồn được

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• giúp em ampli pro 200. không tắt nguồn được

em là thành viên mới của diễn đàn, mới tập tành mò mẫm ampli. hôm nay em có cái ampli khi cắm nguồn vào là có điện luôn khi công tắt chưa bật, mà bật tắt gì cũng vô tác dụng( lúc nào cũng có điện sẵn không có tiếng tăm gì hết). em không biết bắt đầu từ đâu, mong các anh em huog71 dẩn chỉ giáo giúp em với! thanks mọi người!

Nguyên văn bởi vinhsc84 Xem bài viết
    em là thành viên mới của diễn đàn, mới tập tành mò mẫm ampli. hôm nay em có cái ampli khi cắm nguồn vào là có điện luôn khi công tắt chưa bật, mà bật tắt gì cũng vô tác dụng( lúc nào cũng có điện sẵn không có tiếng tăm gì hết). em không biết bắt đầu từ đâu, mong các anh em huog71 dẩn chỉ giáo giúp em với! thanks mọi người!
    ko phải thợ thì mang cho thợ họ làm người nào việc ấy đừng cố quá sẽ thành quá cố đó

Comment

nói nghe buồn thiệt chứ!! con người luôn muốn tư duy phát triển, muốn hiểu biết sâu rộng, mà bạn nói vậy. bạn tưởng bạn giỏi hơn ai. đừng nói lời lẽ như vậy! ngày xưa bạn còn những câu hỏi có khi còn ngu ngốc hơn 1 đứa bé!!

Comment

Không tắt nguồn được thì hỏng công tắc. Xem công tắc tắt dạng gì thì khắc phục cho phù hợp với dạng công tắc đó.

Comment

nói nghe buồn thiệt chứ!! con người luôn muốn tư duy phát triển, muốn hiểu biết sâu rộng, mà bạn nói vậy. bạn tưởng bạn giỏi hơn ai. đừng nói lời lẽ như vậy! ngày xưa bạn còn những câu hỏi có khi còn ngu ngốc hơn 1 đứa bé!!
          vậy thì bạn nên đi học một khóa điện tử căn bản hoặc điện dân dụng căn bản để biết những cái căn bản rồi hãy hỏi . chứ ko phải tôi chê bai hay bát bỏ cái ham học hỏi . tại vì ở đây câu hỏi của bạn ko nằm trong khuôn khổ người kỹ thuật, bạn ko có máy đo ko đo đạc . mà nằm trong khuôn khổ một người ngoài ngành vậy ae có hướng dẫn liệu bạn ko có căn bản thì có làm được hay hiểu được vấn đề tới đâu ? mọi việc lớn điều bắt đầu từ việc nhỏ , bạn cứ đốt cháy giai đoạn thế thì tôi ko biết nói gì hơn

Comment

sorry ae trong diễn đàn!! minh2 đo công tắc thì vẫn ok! nhìn kỹ lại thấy con tụ gốm cháy đen xì! nên không nhìn kỹ! thật là xin lỗi! mong anh em diễn đàn ngày 1 phát triển và làm nghiệp trong cái tâm bình an hạnh phúc nhất!!

Comment

Về tác giả

Collapse

vinhsc84 Tìm hiểu thêm về vinhsc84

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X