Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về ampli hát karaoke

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về ampli hát karaoke

Em đang muốn làm một cái ampli để hát karaoke. cho em hỏi sơ đồ khối kết nối của em như vậy đã được chưa ạ. Chỗ mạch chỉnh âm sắc mình nối chung với mạch chỉnh echo mic như vậy có được không ạ, với cả chỗ mạch thu RF em dùng Module thu RF 315MHZ XD-RF-5V có bán sẵn trên thị trường thì có thu được micro không dây không ạ nếu không thì mình dùng loại nào vậy ạ. cảm ơn a chị.

Nguyên văn bởi cddt12b Xem bài viết
    Em đang muốn làm một cái ampli để hát karaoke. cho em hỏi sơ đồ khối kết nối của em như vậy đã được chưa ạ. Chỗ mạch chỉnh âm sắc mình nối chung với mạch chỉnh echo mic như vậy có được không ạ, với cả chỗ mạch thu RF em dùng Module thu RF 315MHZ XD-RF-5V có bán sẵn trên thị trường thì có thu được micro không dây không ạ nếu không thì mình dùng loại nào vậy ạ. cảm ơn a chị.
    Kết nối như vậy thì ko chỉnh được âm ắc của micro rồi.
    Module thu 315MHz kia chỉ dùng cho điều khiển, ko dùng truyền âm thanh analog vì dù ko có tín hiệu thì đầu ra của nó vẫn có xung ngẫu nhiên (theo 1 bác trên 4rum này).

Comment

ai biết sơ đồ kết nối chỉ em với ạ. với cả dùng module nào để thu tín hiệu tù micro.

Comment

Về tác giả

Collapse

cddt12b Tìm hiểu thêm về cddt12b

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X