Thông báo

Collapse
No announcement yet.

amply 3.7V :D

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• vanhai0303
    replied
    Nguyên văn bởi kimman3 Xem bài viết
    thì thế e mới hỏi đó bác ko biết nó dùng con ic gì mà nghe vãi cả đạn e có xem 1 search 1 số trang web ng ta bảo là nó dùng con cecl2009 đó bác
    nó dùng con j mình cũng ko biết
    Nguyên văn bởi huytrandang Xem bài viết
    Hôm m sang Bắc Ninh thấy có hàng bán loa hình thức y cheng lon coca loa ở miêng lon khe cắm thẻ nhớ ở gần đáy lon nhìn đẹp ghê n k nghe thử
    có cắm, có sạc, có... mấy cái lỗ j nữa ý
    em cũng định làm 1 cái chơi mà có nhiều giá quá, nơi thì 100k, 125k, 150k, 250k... chẳng biết đâu mà lần

Leave a comment:

• quynhnb
    replied
    tôi còn là học sinh cấp 3 đi học tiền hàng ngày ba mẹ cấp chứ ko phải như mấy ông tiền tự mình làm ra mấy ông hiểu chứ
    Vậy thì cháu cứ nghiên cứu đi nhé. Chú nói trên quan điểm giá tiền thực tế + thời gian. Nếu để học thì chú ủng hộ thằng cháu. Còn nếu để dùng thì cháu học công trừ nhân chia xem cái nào lợi.

Leave a comment:

• daituong1102
    replied
    Bạn mua Con 8002B , chạy nguồn 3.7v , với Loa 4 Ôm , Ic này thường đc sử dụng trong Mạch Công suất của Loa mini trung quốc cho chất âm rất hay , trong trẻo , bass đập tởm phết , mình mới lắp 2 con này để nghe Tai nghe , Trời ạ vặn to tai nghe đập lồi rốn mà ko rè , bỏ tai nghe ra ngoài ngồi cách xa 2 mét vẫn thấy nó hát toang toác ra , nó thuộc dạng IC dán 8 chân , giá khoảng 10k 1 con mạch rất đơn giản

Leave a comment:

• kimman3
    replied
    Nguyên văn bởi huytrandang Xem bài viết
    Hôm m sang Bắc Ninh thấy có hàng bán loa hình thức y cheng lon coca loa ở miêng lon khe cắm thẻ nhớ ở gần đáy lon nhìn đẹp ghê n k nghe thử
    thằng bạn e cũng có con loa này nghe cũng dc lắm bá ạ

Leave a comment:

• huytrandang
    replied
    Nguyên văn bởi vanhai0303 Xem bài viết
    hôm nọ em thấy có đứa đánh nhạc = lon coca, tiếng hay phết, trong trẻo, chi tiết

Leave a comment:

• kimman3
    replied
    Nguyên văn bởi vanhai0303 Xem bài viết
    hôm nọ em thấy có đứa đánh nhạc = lon coca, tiếng hay phết, trong trẻo, chi tiết
    thì thế e mới hỏi đó bác ko biết nó dùng con ic gì mà nghe vãi cả đạn e có xem 1 search 1 số trang web ng ta bảo là nó dùng con cecl2009 đó bác

Leave a comment:

• kimman3
    replied
    Nguyên văn bởi mrgaga Xem bài viết

Gửi bạn nhé
    rất cám ơn bạn nhưng mình phải kiếm chỗ in mạch phủ mass này rồi cảm phiền bạn giúp mình bỏ cái phủ mass dc ko chỗ mình in phủ mass ng ta nói nó bị lem nên ko in dc

Leave a comment:

• kimman3
    replied
    Nguyên văn bởi quynhnb Xem bài viết
    Uhm. Có lẽ 100k/ cặp loa 5V quá cao so với giá tự làm của bạn
    tôi còn là học sinh cấp 3 đi học tiền hàng ngày ba mẹ cấp chứ ko phải như mấy ông tiền tự mình làm ra mấy ông hiểu chứ

Leave a comment:

• mrgaga
    replied

Gửi bạn nhé
    Attached Files

Leave a comment:

• vanhai0303
    replied

Leave a comment:

• quynhnb
    replied
    cám ơn về ý kiến của bạn mình ko có điều kiện tài chính nên chỉ tự làm cho rẻ
    Uhm. Có lẽ 100k/ cặp loa 5V quá cao so với giá tự làm của bạn

Leave a comment:

• kimman3
    replied
    Nguyên văn bởi quynhnb Xem bài viết
    Mua cặp loa dùng để cắm cho máy tính dùng nguồn USB 5V là đủ để dùng rồi.
    Hoặc mua cái loa đọc được thẻ và USB của tàu khựa, loại chạy pin của bọn ' nó kìa '.
    cám ơn về ý kiến của bạn mình ko có điều kiện tài chính nên chỉ tự làm cho rẻ

Leave a comment:

• quynhnb
    replied
    Mua cặp loa dùng để cắm cho máy tính dùng nguồn USB 5V là đủ để dùng rồi.
    Hoặc mua cái loa đọc được thẻ và USB của tàu khựa, loại chạy pin của bọn ' nó kìa '.

Leave a comment:

• kimman3
    replied
    Nguyên văn bởi mrgaga Xem bài viết
    Có thể dùng TDA2822 hay TEA2025B, bổ và rẻ , nếu thích thì tối về mình send cho , có cả PCB cho 2 con này.
    chạy áp 3.7V thì công suất dc bao nhiêu vậy bạn phiền bạn send giúp mình qua yahoo manlovegiang_mylove ( mình đang online )

Leave a comment:

• mrgaga
    replied
    Có thể dùng TDA2822 hay TEA2025B, bổ và rẻ , nếu thích thì tối về mình send cho , có cả PCB cho 2 con này.

Leave a comment:

Về tác giả

Collapse

kimman3 Tìm hiểu thêm về kimman3

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
X