Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Dàn âm thanh Kenwood chết công suất

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Dàn âm thanh Kenwood chết công suất

Em đang sửa 1 bộ dàn kenwood bị chết công suất
    IC công suất của em nó là LM4766 có bác nào biết là em có thể mua dc con này ở đâu ko ah . Hay là chỉ em con nào tương đương cũng dc . Em đã tìm cà ngày trời ở Ninh Bình Mà ko thấy họ nói con này hiếm lắm có phải ko ah . Em đang định cải mạch công suất nhưng ko biết có khả thi ko
    NẾU CÓ TIỀN BẠN CÓ THỂ LÀM ĐƯỢC NHIỀU VIÊC HƠN!!!!!!!!!!!!!

Ẹc. thế thì phải mod lại thôi . chứ kiếm ở đâu bây giờ ? Bác ở chỗ nào Nb vậy ạ ? E cũng quê Nb
    Thất nghiệp :(

Comment

hihi...cách đây khoảng 3 tháng tối cũng làm một bộ dàn SONY 7.1 cũng bị chết IC công suất STK 4399.tôi cũng cầy khắp HÀ NỘI và nhờ người bạn đào khắp TP HCM cũng không có.cuối cùng phải lai bo công suất khác đó.nhưng âm thanh không bao giờ bằng nguyên bản của nó được.

Comment

Nguyên văn bởi nhiquanchu Xem bài viết
        Em đang sửa 1 bộ dàn kenwood bị chết công suất
        IC công suất của em nó là LM4766 có bác nào biết là em có thể mua dc con này ở đâu ko ah . Hay là chỉ em con nào tương đương cũng dc . Em đã tìm cà ngày trời ở Ninh Bình Mà ko thấy họ nói con này hiếm lắm có phải ko ah . Em đang định cải mạch công suất nhưng ko biết có khả thi ko
        bác mua con STK 4142 chế vào dễ lắm em hay làm kiểu này hay và rẻ
        http://baohanhbeptu.vn
        Công Ty Điện Tử Công Nghiệp Và Thiết Bị Xây Dựng Hà Thành
        Số 01 Ngõ 72 Nguyễn Chí Thanh - HN
        ĐT: 0967 403 123

Comment

bác việt tiến có sơ đồ chân hoặc bản vẽ sơ đồ chân hoặc cách cải con 4142 ko cho em với em đang có con dàn pioneer chạy con đó vất xó ở nhà đang tính bẻ lấy công suất làm amli
          không có việc gì khó
          chỉ sợ tiền không nhiều
          đào núi và lấp biển
          không làm thì đi thuê

Comment

Attached Files

Comment

Ặc, lên mang mà tìm. chỉ cần gõ cái tên là có một tá tài liệu liên quan.[URL="http://www.google.com.vn/#hl=en&source=hp&biw=1261&bih=618&q=stk4142ii+data sheet&aq=3sx&aqi=g-s1g-sx3&aql=&oq=STK+4142&gs_rfai=&fp=9ce19701813b0c82"]

Comment

Về tác giả

Collapse

nhiquanchu Tìm hiểu thêm về nhiquanchu

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X