Thông báo

Collapse
No announcement yet.

điều khiển từ xa volum cho amply california

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• điều khiển từ xa volum cho amply california

tình hình là có cái amply califor e tháo ra thì bên trong có phần mắt nhận để điều khiển âm lượng các bác biết cái điều khiển ấy ở chợ trời có bán ko bao nhiêu k hoặc có thể dùng điều khiển của tivi hay đầu dvd được ko xin cám ơn

Nguyên văn bởi vui_dt Xem bài viết
    tình hình là có cái amply califor e tháo ra thì bên trong có phần mắt nhận để điều khiển âm lượng các bác biết cái điều khiển ấy ở chợ trời có bán ko bao nhiêu k hoặc có thể dùng điều khiển của tivi hay đầu dvd được ko xin cám ơn
    Nó vẫn là thu nhận tín hiệu hồng ngoại mà bạn, bạn lấy ở tivi hoặc đầu đĩa thay vào được nhưng phải xác định đúng chân nhé.
    email:

Comment

Nguyên văn bởi vui_dt Xem bài viết
      không thể lấy cái nào ngoài cái Zin của nó mà điều khiển được , nếu califonia xịn hàng bãi thì nó dùng con PIC để nhận khiển
      còn hàng viẹt nam lởm chau cali " gọi là liên doanh " nó dùng PT 2248.49
      http://baohanhbeptu.vn
      Công Ty Điện Tử Công Nghiệp Và Thiết Bị Xây Dựng Hà Thành
      Số 01 Ngõ 72 Nguyễn Chí Thanh - HN
      ĐT: 0967 403 123

Comment

Nguyên văn bởi viettien123 Xem bài viết
        không thể lấy cái nào ngoài cái Zin của nó mà điều khiển được , nếu califonia xịn hàng bãi thì nó dùng con PIC để nhận khiển
        còn hàng viẹt nam lởm chau cali " gọi là liên doanh " nó dùng PT 2248.49
        chuẩn men đấy, nó điều chỉnh cái motor bên trong để xoay chiết áp thôi mà. lắp bằng cặp pt như pác VT bảo là ok.

Comment

Về tác giả

Collapse

vui_dt Tìm hiểu thêm về vui_dt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X