Thông báo

Collapse
No announcement yet.

các bác rành về ổn áp giúp với..

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• các bác rành về ổn áp giúp với..

Tình hình là em mới mua cái ổn áp hanshin 2kw khi mua về thì phát hiện không có team của nhà sản xuất với k có giấy bảo hành có phải em đã mua nhầm hàng nháy k ạ

lúc mau sao ko kiểm tra chứ ? mà hàng nhái chứ ko phải hàng nháy kakaka

Comment

Ý bác là....hàng nháy hả

Comment

Mua đúng hàng chuẩn thì sao, mua phải hàng nhái thì sao ? chẳng phải đã mua về rồi thì còn làm được gì nữa.
        Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

hang chuẩn cũng vậy thôi. máy hãng này nhanh nát. có lioa con chất. standa co nhiều thằng làm lấy thương hiệu la lá nhau.

Comment

sơ xuất quá! vì mua thường phải có tem bảo hành, mà nhất là ổn áp lớn thì nhất thiết phải có tem bảo hành chứ ổn áp nhiều người có thể tự lắp được. bạn xem lại nha. nếu vào tay kỹ thuật tốt thì bạn ok đi còn nếu vào tay kỹ thuật còn kém thì hơi vất vì nó gây tiếng ồn lớn vả lại nóng nhất là khi có sét đánh thì coi như hong luôn thiết bị

Comment

Nguyên văn bởi bqviet Xem bài viết
              Mua đúng hàng chuẩn thì sao, mua phải hàng nhái thì sao ? chẳng phải đã mua về rồi thì còn làm được gì nữa.
              Đi khủng bố cửa hàng đấy :v

Comment

Nguyên văn bởi imlanglavang Xem bài viết
                sơ xuất quá! vì mua thường phải có tem bảo hành, mà nhất là ổn áp lớn thì nhất thiết phải có tem bảo hành chứ ổn áp nhiều người có thể tự lắp được. bạn xem lại nha. nếu vào tay kỹ thuật tốt thì bạn ok đi còn nếu vào tay kỹ thuật còn kém thì hơi vất vì nó gây tiếng ồn lớn vả lại nóng nhất là khi có sét đánh thì coi như hong luôn thiết bị
                Cái nầy nó k có tiếng động vs không nóng khi mua tại mình thấy thằng chử tiệm xài cái y chang cái mình mua nên mua luôn chứ mình không rành về thiết bị điện híc híc khi về mở ra k thấy team vs giấy bảo hành đâu chỉ có miếng giấy dán phía sau tên cty TNHH hán sinh

Comment

Về tác giả

Collapse

boypro187 Tìm hiểu thêm về boypro187

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X